Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Denti akimwaga voko

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by IrDA, Apr 6, 2012.

  1. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Hakika penzi langu kongwe kama fasihi simulizi,kwani nakupenda kama Ngoswe alivyo mpenda Mazoea,wala sina madem wengi kama Joti wa kilio chetu,nawe ucwe kama Furaha wa orodha,sintakutenga kama Takadini,coz cna dhiki kama watoto wa mama ntilie bali nitakupa maneno matamu kama Malenga wapya na nitakuliwaza kama mashairi ya Wasakatonge,napenda tuwe kama Kiima na Kiarifu,au fani na maudhui,penzi letu lidumu kama Fasihi Andishi,Vp upo tayari tufanye unyambulishaji na Uambishaji? Jamani nakupenda kama kumbikumbi wanavyopendana
     
  2. Mussa kiraka

    Mussa kiraka Senior Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aise lazima anaepewa hiyo mistar awe arts kama alikua sayans hawez kumkubalia
     
  3. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hiyo tamu mkuu.
     
  4. Tavarishi

    Tavarishi Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ............................. wapya na nitakuliwaza kama mashairi ya Wasakatonge,napenda tuwe kama Kiima na Kiarifu,au fani na maudhui,penzi letu lidumu kama Fasihi Andishi,Vp upo tayari tufanye unyambulishaji na Uambishaji? Jamani nakupenda kama kumbikumbi wanavyopendana......


    Imetulia......
     
  5. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,615
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Ndio mana nikakuandikia BARUA NDEFU KAMA HII,sitaki nikuletee JANGA KUU LA WAZAWA,je utanipa ZAWADI YA USHINDI?
     
  6. Lord K

    Lord K JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi ni genster i'll marry when i want coz the beautful ones are not yet born na sitaki kuleta bitrayal in the city!!!
     
Loading...