Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dental implant.

Discussion in 'JF Doctor' started by kibhopile, Dec 8, 2010.

  1. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Habari zenu, Jamani mimi ninaomba Msaada, kuna kitu kinaitwa dental implant hii ni Nasikia ni permanent solution ya teeth lost yaani ni zaidi ya dentures. so nauliza kwa hapa bongo ni hospitali zipi zinatoa huduma hiyo na cost yake inarange vipi. Thanx.
     
  2. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Zipo clinics kadhaa DSM jaribu SD Dental clinic kwa Dr Shabir Mtaa wa Jamhuri kama uko Dsm. Jiandae na kila jino ni zaidi ya $200.
     
  3. O

    Ome Member

    #3
    Dec 8, 2010
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nenda AAR city center
     
  4. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    thank u guys
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nenda Muhimbili, wana vifaa vya kisasa kabisa na wana wataalam wa uhakika na ukibahatika utatibiwa na mtoto wa Mkuu JMK ambae yupo hapo Muhimbili na kwenye fani hiyo.
     
  6. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2010
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hilo tatizo na shida nyingine za meno including complicated surgeries muone Dr. Amin pale Mazengo Upanga - Family Clinic same clinic Prof Matuja anapatikana. Ni pochi yako tu!
     
  7. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #7
    Dec 9, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    thanks,
     
  8. Companero

    Companero Platinum Member

    #8
    Dec 9, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kati ya madaktari wote wa meno na upasuaji wa fizi waliopo Dar es Salaam yupi ndio bora/zaidi?
     
Loading...