Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Deni la Tanzania

Discussion in 'Jamii Photos' started by Viol, Oct 11, 2012.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  2. GREAT VISIONAIRE

    GREAT VISIONAIRE Senior Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 165
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Marekani ina deni la usd 15,000,000,000,000 ambalo kwa tz ni sawa tsh 225,000,000,000,000,000/-
     
  3. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Marekani huwezi kufananisha na Tz,swali linakuja hilo deni ilitumika kufanya nini?
     
  5. s

    samwel seth New Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda unataka kusema nini?????
     
  6. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na ukimpa mtu azihesabu hizo noti za elfu kumikumi noti 1,440,000,000 bila kupumzika (24hrs) kwa wastani wa sekunde moja kila noti, atatumia miaka 45(400,000 hours) kumaliza kuzihesabu hizo noti (kama atapumzika itakuwa ni zaidi ya 45yrs) sijui kama atakuwa hai? maana life expectancy ya mtanzania ni 52yrs.
     
  7. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    hii nchi bora tumpe tu mbowe tucheze disko tujue moja
     
  8. vaikojoel

    vaikojoel JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 1,967
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Hahahahahahahahahahahahahhaha
    Daaaaaaah great thinker
    Pokea LIKe
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Hii ni kujaribu kuhalalisha upuuzi kwa kutumia mapungufu ya wenzenu, wamelipata deni hilo katika harakati za kupambana na economic recession kwa asilimia kubwa, nyie hilo deni lenu mmelipata kwasababu ya nini? Budget yao 100% ni mapato ya serikali (Independent budget) Nyie budget yenu inakuwa subsidized na mataifa ya nje kwa kiasi gani?

    Watu wengine bwana!!!!
     
  10. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #10
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    asante sana kaka kwa taarifa.
     
  11. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,078
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Hebu tamka hizi figures kwa lugha rahisi. Hizo sifuri ndo tatizo aisee
     
  12. GREAT VISIONAIRE

    GREAT VISIONAIRE Senior Member

    #12
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 165
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Trillioni laki mbili na ef ishirini na tano za kitanzania,kwanza cha msingi inabidi tujue je hilo deni linashikiriwa na akina nani?asilimia ngapi wanadai watu wa nje na asilimia ngapi wanadai watu wa nje?hapo ndo ntawaelimisha kuhusiana na madeni ya nchi afu ukizingatia nipo dar


     
  13. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi si tunaidai nchi yoyote duniani? (kitu chochote kile)
     
  14. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,078
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Kwani kuwepo kwako dar ndio kunakuaje labda???
     
  15. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,078
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Tunadai wale twiga na yule mjusi (dinosaur) wetu kule Germany
     
  16. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Tunadai suti kadhaa
     
  17. p

    pembe JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,019
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Labda na Uganda au ilikuwa vita ya ukombozi? Na hili deni linalipwaje? Niko tayari kulipa la kwangu na familia yangu na ole wao ukute mtu alinyofoa kwenye mkopo tuliopewa akaweka Uswisi laana itampatiliza.
     
  18. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tehe teh tih, TANZANIA = KAPETO
     
  19. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,078
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Kama dua la kuku vile. Watu wanapiga mpk sadaka jombaa.
     
  20. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #20
    Oct 12, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    kwepo kwa dar inasaidia nini,acha kutoa maelezo yasiyo na msingi na acha kukwepo swali,ishu ni kwamba
    hizo hela zimetumika kufanya nini,la msingi ueleze jinsi hizo hela zilivyotumika si kingine
     
Loading...