Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Deni la Tanesco - Zanzibar na Serikali ya Muungano

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by eedoh05, Apr 21, 2011.

  1. e

    eedoh05 JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu wabunge msiorasmi wa JF (hamjatangazwa na NEC ya mafisadi). Katika mkutano wa wajumbe wa mikoa wa chama cha wafanyakazi-Tanesco; moja ya hoja nzito walizozitoa ukiacha ile ya DOWANS ni juu ya deni la umeme ambalo Tanesco wanaidai SMZ kupitia shirika lake la umeme ambalo ni takribani bilioni 46.

    Pia serikali ya Muungano inadaiwa mabilioni. Madeni haya makubwa yamekuwa sababu nyingine kubwa kwa Tanesco kupandisha gharama za kufungia wateja wapya umeme na kuuza umeme wao kwa gharama kubwa mno.

    Watanganyika tunabebeshwa mizigo isiyo yetu. Serikali ya Muungano imechukua gharama zote za IPTL, SONGAS, DOWANS na SMZ na kuzitua juu ya vichwa vyetu, watoto wetu, wajukuu wetu na hata wazee wetu waliofariki kwa ufisadi huu,walipokosa dawa,vipimo,huduma na umeme huko mahospitalini.

    TUAMKEEE!:angry:
     
  2. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wakate umeme tu tujue moja, kuna umuhimu wa kuwauzia haya mashirika wazungu ili serikali itie adabu.
     
  3. N

    Nonda JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,860
    Likes Received: 1,174
    Trophy Points: 280
    Mkuu.
    Huamini kuwa kuna waafrika au watanzania wanaoweza kuliendesha hili shirika?

    Kama ni hivyo huoni pia ni vyema hata uendeshaji wa serikali tukawakabidhi hao wazungu pia?
     
Loading...