Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Deni la taifa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KATATANAMA, Apr 13, 2012.

  1. KATATANAMA

    KATATANAMA Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salaam. Jana nilisikitishwa na taarifa iliyotolewa juu ya kuongezeka kwa deni la Taifa kwa asilimia thelathini na nane [38%] toka mwaka wa fedha 2009/2010 hadi 2011/2012. Je kwa kasi hii ya kukopa tumefanya nini cha maana? Naomba kuwasilisha.
    Source: Taarifa ya habari ya Radio One.
     
Loading...