Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Deni la taifa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Igabiro, May 26, 2011.

  1. Igabiro

    Igabiro JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Je Wajua kwamba chini ya Heavily Indebted Poor Countries (HIPC) Serikali ya MKAPA Tanzania ilisamehewa Deni la Sh. Trilioni 3 (tukashangili na kufurahi sana kama Taifa; LAKINI Ndani ya Miaka 3 (2007-10) Serikali ya KIKWETE ilikopa Trilion 6....!!!!! Na Deni la Taifa sasa limefikia Shilingi TRILIONI 15...!!!!!!!!!!!!!!!!!!!... Tafakari, Chukua Hatua...
     
  2. Mwalimu Makini

    Mwalimu Makini Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: Dec 5, 2009
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sutashangaa hata kidogo!!!! Serikali ya CCM haina mtu wa kufikiria kuhusu taifa kesho.
     
  3. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du this guy will kill us
     
  4. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nadhani wadeni watu wanfurahi sana mana wamebakisha robo ya hizo fedha kuwa na hisa asilimia 100 kuimiliki nchi iitwayo tanzania. unyonge tunaouonyesha mbele ya mataifa yanayotukopesha vinajionyesha kirahisi kupitia mikataba tunayoisaini,ie ubinafsishaji,madini, misitu, wanyamapori, ujenzi etc. hivi ndo viashiria vya nje vinavyoonyesa kuwa tanzania si yetu baada ya miaka 10 kuanzia leo.
     
  5. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2011
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Unapomkabidhi fisi zizi la kondoo unatarjia nini?. JK kawekwa na kina RA kwa kutumia mabilioni kama investment, ni lazima wayarudishe hata kama ni kwa nchi kukopa na kuanzisha miradi ya kifisadi, kama kulipia mitambo ya umeme fake, vitambulisho vya Taifa visivyokuwa na faida yoyote ile kwa nchi chnga kama Tanzania. Kuhusu Taifa la kesho for CCM who cares!, Mtikila aliisha sema kuwa kwa viongozi wengi wa taifa kwenye Loriondo ni dhahiri kuwa tuna viongozi wenye magonjwa sugu, sasa hebu fikiri mtu mwenye ugonjwa sugu atafikiria taifa la kesho? au atakuwa anawaza ni lini kifo kitamfika?.
     
  6. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Kama kuna Mungu atuonee huruma atuepushie hili balaa linaloangamiza nchi yetu!!
     
Loading...