Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Deni la abunuwas

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Natty Bongoman, Jul 18, 2009.

  1. Natty Bongoman

    Natty Bongoman JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2009
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MDAI: "Unajua lile deni nnokudai leo limefikisha mwaka?"
    ABUNUWAS: "Basi tuliimbie HAPPY BIRTHDAY"
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Imekaa fresh kishenzi!
    Lakini kibongo, huo ni utani wa ngumi!
     
  3. BUSARA6

    BUSARA6 JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2009
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 304
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Abunuwasi huyu huyu alikwenda kuazima sufuria kwa jirani. Siku iliyofuata akairejesha na sufuria ndogo ndani yake. Jirani akamuuliza Abunuasi mbona umeleta sufuria mbili kwa pamoja? Abunuwasi akamjibu jirani ya kwamba ile sufuria niliyoazima kwako ilikuwa na mimba pevu na sasa imezaa ilipokuwa kwangu. Jirani akafurahi sana.
    Wiki zikapita Abunuasi akaenda tena kuazima sufuria kwa jirani na kukaa nayo kwa muda mrefu mpaka jirani ikabidi aende kuulizia sufuria yake na kuambiwa imeshakufa kitambo.
    Jirani: siamini sufuria haiwezi kufa
    Abunuasi: kwa nini uliamini nilipokwambia imezaa?
     
  4. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahaaaa.abunuwasi heshi vi2ko.
     
Loading...