Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

demu yupi atanifaa eti?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by dasenior, Sep 17, 2012.

  1. dasenior

    dasenior Senior Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Ni kati ya mademu wawili na kila mmoja anatabia yake,na mbali na hao niliwahi kuwa nao zaidi ya hao wa3 ila kupitia mchujo wangu hiyo ndiyo top2 yangu!,...
    Sifa zao ziko hivi;-
    1-anadeka halafu 24h/week anataka akipiga tu akupate na umpigie muongee tu hata kama hamna la maana la kuongelea,tofauti na hapo atalia weeeh!!

    2-anawivu kiasi kwamba kila ninapotaka kwenda nae awepo pembeni,ukisalimiana na mtu awe wa kike/kiume atataka aujue ukaribu wenu uko vipi na siku ukimuacha peke yake atanuna weeeh siku nzima!!!!!!?

    "sijui yupi atafaa kwa vigezo hivyo eti?"
     
  2. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,860
    Trophy Points: 280
    Waache wote,
    afu njoo kwa Madame B.
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Achana nao hao! Anna matoto ya njiwa vipi ? Yule anaekaaga siti ya mbele mjengoni !
     
Loading...