Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Demu wangu kapata mimba kwa sasa ana wiki mbili na hahitaji kuzaa kwa sasa.

Discussion in 'JF Doctor' started by MCHUMIPESA, May 29, 2012.

  1. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ilikuwa tarehe 13 ya mwezi huu hadi sasa hajapata mp yake imetokea kwa bahati mbaya,je inaweza kutoka kwa kirahisi mapema hii kabla hakijawa kiumbe kamili.Doctor ni njia gani nitumie ili kumnusuru wangu nimpendae?.NB.Kwa wale wanaopenda kujibu kwa matusi sihitaji ni bora wakaendelea na thread zingne na siyo KUNITUKANA.Pliz pliz matusi sitaki nataka USHAURI WAKO TU.ASANTENI
     
  2. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    @Mchumipesa ni mapema kuthibitisha kuwa ni mjamzito. Katika bandiko lako hujaeleza kama huo ujauzito umemletea mathara yanayohatarisha maisha yake hivyo kama wewe unamwamini MUNGU na una hofu ya MUNGU ikiwezekana pamoja na kufuta roho ya mauaji kichwani mwako hata hili bandiko uliondoe
     
  3. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ukipanda mahindi tegemea kuvuna mahindi japo hata mabua yapo
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Morons!
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180

    Naamini na nina imani kuwa unajua na una uelewa wa madhara na matokeo ya kutoa mimba
    Sijui kama umethibitisha au umehakikisha kuwa ni mimba kweli
    Na hujasema ni kwa nini huyo dada hayuko tayari kupata mimba kwa sasa
    Ushauri wangu kama haimletei madhara ya aina yoyote na kama ana uwezo wa kuilea mimba hiyo mpaka ajifungue hata kama matarajio yako sio kuwa na mtoto kwa sasa naomba aendelee na hiyo mimba
    madhara ya kuitoa kwako ni makubwa kuliko kuiacha
    Naamini unamwamini Mungu na iwapo utakuja kumuoa huyo dada naamini hiyo dhambi haitakutoka ya kuwa mlishaua kiumbe hata kama ni kile ambacho hakijafikia kuitwa kiumbe
     
  6. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    raha ya kulima shamba na kulipanda ni upate mavuno, sasa unavuna ulicho panda! usiende kutoa mimba na wala usimshinikize kutoa mimba kwani nyie ni watu wazma mnajua jema na baya ulitakiwa kuchukua tahadhari mapema sasa subiria mavuno.

    huwezi jua mungu amewaandika watoto wangapi kama ni huyohuyo moja utafanyaje ukimtoa.....
     
  7. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jaribu wakutoe makende kwanza wewe ndio ujue madhara ya kutoa mimba
     
  8. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    mama yako angekutoa hii thread isingekuwepo ,nisamehe kamanda
     
  9. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Good idea!
     
  10. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Thankx bro.
     
  11. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mzee, ulishawahi kumuona bata anatetea?? Akili ya bata hupimwa na jinsi anavyoongoza watoto wake. Nawapenda watoto
     
  12. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Makamanda unajua imetokea gafla xana na economically niko hoi!,posa siwez toa kwa sasa maana nafukuzia kazi na bado cjajipanga fresh ki life na yeye ndo kamaliza chuo kikuu.Pia heshima kwao yan kwa mama mkwe itatoweka,je cha zaidi nifanyeje ili japo nifunge harusi hata ya ki magubegube ili nilipangue hili balaa zaidi ya kutoa mimba?Unajua hata mim inaniuma kumtolea mimba maana hata mie umri unakwenda sasa nifanyeje?
     
  13. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    wenzenu wanatafuta watoto nyie mnawaua,
     
  14. m

    mpungara Member

    #14
    May 29, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    nimesikitishwa sana na thread yako.na si kweli kuwa unampenda huyo demu wako.kwanza elewa kuwa kutoa mimba ni uuaji.bila kujali kama hiyo mimba ni ya nusu saa,au ya wiki mbili au ya miezi tisa.huo ni uuaji.na sababu uliitoa ya kutaka kutoa hiyo mimba si ya msingi.hebu fikilia kama je wakti wa process ya kuitoa hiyo mimba ikatokea akafariki.je utasikitika?au je utafurahia?KAMA KWELI UNAMPENDA NA KAMA KWELI ITATHIBITIKA KUWA ANA MIMBA.MIMI NAKUSHAURI USIWE NA MAWAZO YA KUITOA HIYO MIMBA.bwana mambo ya siku hizi inawezekana ana yai hilo hilo moja tu na akiitoa hiyo mimba hapati tena mtoto ktk maisha yake.
     
  15. N

    Neylu JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mmmh...Ndugu yangu naomba uachane na hayo mawazo ya kutoa mimba..Jamani watu wanatafuta watoto hawawapati.. Nyie Mungu kawapa Baraka hiyo halafu mnataka kutoa mimba...! Hata kama mlikuwa hamjapangia kuzaa hilo suala la kutoa mimba kwa kweli siwashauri kabisaaa..
     
  16. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ucjali mkuu wangu twende kazi!
     
  17. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Well noted!.Thankx
     
  18. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #18
    May 29, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Thankx,jf ndo jibu halis,nimefarijka sana!,what iz the way foward?
     
  19. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #19
    May 29, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Hilo ulilofikiria ni zaidi ya haya unayoleta hapa
    Suala la kuwa heshima kwa mama mkwe itashuka kwa kuwa binti yake kapata mimba sidhani ndio likufanye ufikirie kutoa mimba
    Limekwisha tokea na mimba ipo je heshima ni muhimu kama hicho kiumbe ambacho unatarajia ukitoe
    Ndoa sio pesa mkuu kama wewe ni mkristo nenda kanisani kwako waambie aise mambo yamekuwa haya nataka mtoto wangu azaliwe kwenye ndoa sidhani kama watakuambia nenda kajiandae ufanye harusi kubwa ya gharama
    Sana sana watakuambia we njoo ujeumalize mambo yako haraka
    Nahata kama huna kazi mkuu sidhani kama hilo ni suluhisho
    Iache mimba ikue na naamini unapambana kuyaweka maisha sawa na hapo kati kati unaweza ukapata kazi
    Je ukiitoa mimba na kesho ukapata kazi utamlaumu nani mkuu
     
  20. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #20
    May 29, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    buStani ikimwangiliwa vizuri lazima ikue babaaa, sa we kama haMtaki kuzaa si mgetumia kinga? kama hiyo haitoshi kuna kitanzi,vidonge vya majira,sindano njia za asili za kuzuia vyote hivyo mmeshidwa? jamani embu mwacheni zitto kabwe na spika wa baadae akue.TAFADHALI MSIMTOE aje afurahie ulimwengu wa digital na yeye.
     
Loading...