Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Demu wa ndugu yangu...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mentor, Dec 22, 2010.

  1. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,611
    Likes Received: 3,880
    Trophy Points: 280
    Wanajamii salaam,
    Nimepatwa na mshtuko wa kumalizia mwaka..siamini macho yangu mpaka sasa hivi!
    Ilitokea jana jioni,
    Nimetoka kwangu mida ya saa kumi na moja jioni kwenda kununua viungo vya kupika supper. Kabla nifike vibandani nikakumbuka ninahitaji movies na rafiki yake mdogo wangu huwa na movies latest kabisa and the previous day alikuwa ameniambia he just bought like 5 new movies. So, nikaona mbona nisipitie tu nichukue wakati narudi nyumbani..
    So, huyo nikaingia kwake, kugonga mlango uko wazi basi kwa vile tumezoeana nikaingia tu huyo..
    Mara ghafla nikashtushwa na sight niliyoiona. Ni demu wa mdogo wangu ambaye wamekuwa pamoja for like a year (Na hiyo ukiachia wen they were just friends). For a fact, I know mdogo wangu anampenda sana...wamekuwa friends since waanze chuo na sasa wako third year!
    They were seriously making out..that, they didn't notice my presence hapo. Ilibid nikohoe ndo wakajishtukia. Walishtuka..au niseme sote tulishtuka sana (japo kila mtu alikuwa na sababu yake). Kaka mtu nikajikaza, nikamuomba muvi zake nikatoka..hakusema lolote na mimi nikaamua kukaa kimya.
    Mambo mawili yananitatiza hapa:
    * Mdogo wangu alitumiwa sms na demu wake kama nimemwambia kitu, akaja kuniuliza nikamwambia kwani was I to tell you anything!??
    * La pili ni ule uchungu tu kama kaka, nikikaa kimya inaniuma sana na i can't imagine kumweleza dogo atajisikiaje!??
    Am in a dilemma ata sijui uamuzi upi nichukue!????
     
  2. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Jamani, unashangaa nini?
    Nyota ya uzinzi na kunjunji ndio inayotawala sayari ya dunia.
    Ukisema utakuwa mbea na utasutwa na matarumbeta
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Hebu hebu ngoja kwanza eti tatizo nini hapa??/ Mmmhh sijaelewa kabisa
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yawezekana mdogo wako hamkuni vizuri ndo maana akaamua kumpa mkunaji.

    Kwa hiyo usishangae cha muhimu mfundishe mdogo wako jinsi ya ukunaji na kujali.
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Shemeji yake mtarajiwa kamfumania na rafiki wa mdogo wake akimega taratiiiiiiiiiiiiibu
     
  6. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    unampenda mdg wako?
    sema mwaya
    sema umwokoe mdg wako
    sema ili atafute oltntv mapema.....(km kweli mdg wako alikuwa amejiweka na kumuhesabia demu uyo km mke wake ajae)
    u were angel sent from above ili ushuhudie uozo wa demu na uweze kumwambia mdg wako
    ukikaa kimya na badaye mkewe akaanza kuonyesha makucha nje nje we dhamira yako itakusuta.
    SEMA,SEMA.SEMA.
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Oohh ok kinachoomuuma nini sasa hapa??? Mdogo wako kashindwa kazi kasaidiwa unalalamika????
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha naona kinacho muuma zaidi kwanini asingefanya yeye bora angeshare na mdogo wake kuliko mtu baki
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ujumbe umeutoa live Fidel ha ha ha ha alikuwa na yeye anamtaka kabisa
     
  10. semango

    semango JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    heeeh!aisee kama ni mdogo wako wa damu lazima utafute namna ya kumfanya dogo aelewe demu wake ni mtu wa aina gani.ukiacha tu utamuua dogo aisee.kama demu anamgawia mpaka rafiki wa dogo sembuse watu wa mbali!!kwa vile demu ameanza kujihisi then ni swala dogo.wewe cha kufanya mlazimishe demu a-confess kwa dogo.tengeneza kila aina ya mazingira ikibidi hata fitna ili huyo demu aweze ku confess.wewe usianze kumwambia dogo coz huwezi jua atalipokea vipi.pia ukimwambia kwa ushabiki utaweza kujikuta unawakati mgumu pale watakaposameheana.
     
  11. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    siku ukimkuta nduguyo ana ugulia maradhi usijesema ningejua.....
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kama hamtaki isingemuuma kiasi hicho inaonyesha nayeye alikuwa anamnyemelea
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    We ni mgeni na maedmu wa bongo?..mwambie mdogo wako mapema awahi kupima ngoma.
     
  14. M

    Mundu JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mwambie mdogo wako.Usipomwambia basi nawe unamtamani. Demu ni kicheche!!
     
  15. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hyo isha bumburuka, we chunatu kama dogo anaakili lazima atahitaji kujua ni nini ambacho dem wake alifikiri utakua umemwambia.
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Duh!
     
  17. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #17
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Alah .. Kumbe?
     
  18. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #18
    Dec 22, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mweleze DOGO.. Aamue kusuka au kunyoa!!!!!!!
     
  19. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #19
    Dec 22, 2010
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    true m-face demu huyo mwambie a-confess kwa dogo halafu dogo achukue uamuzi mwenyewe. Kazi asipofanya hivo itakulazimu kumwambia dogo
     
  20. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #20
    Dec 22, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,130
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Noo, kwa ushauri wa kitaalamu.
    1. unatakiwa kum black mail huyu demu na umwambie kuwa hutamwambia dogo, lakini lazima akupe mzigo.
    2. akikubali mshikishe kwa dogo baada ya kumega lakini
    3.before this, mwambie dogo kuna issue muhimu utamweleza , ili demu akichomoa na kuwahi kwa dogo, we unampa full issue dogo wako!

    Au unaonaje ushauri huu wa Ki Infi...:teeth::teeth:
     
Loading...