Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Demu wa mitandao ya kijamii

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Viol, Jul 10, 2012.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Jamaa kakutana na sister du kwenye mitandao ya kijamii,yeye upo UK demu yupo dar,wamechat,kuzoeana na kuwa kama wapenzi bila kuonana na kufahamiana.Wakapanga mipango ya kuonana uso kwa uso hotelini,Jamaa akatua dar na kupokelewa uwanja wa ndege,Akamwambia dem waende hotelini,demu akasema ya nini kwenda hotel za gharama kubwa wakati kuna gest za bei ya chini,Ikabidi waende gesti,walipofika reception mhudumu alipotaja bei demu akamwambia jamaa tuachane na hii gesti kuna gesti ya bei nafuu naifahamu,wakati wapo njiani kuelekea hiyo gesti ya bei nafuu demu kaanza "tukifika usikubali kupewa chumba namba 112,kitanda chake kibovu sana,ukipewa chumba namba 214 usikubali pia feni haifanyi kazi vizuri,chumba namba 220 ni nzuri ila bafuni bomba la maji ya moto haifanyi kazi,chumba namba 510 ni nzuri uchukue ila mlango wake sometimes unagoma kufunguka.

    we unadhani nini kilifwata?
     
  2. Nyiluka

    Nyiluka Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Jamaa lazima akimbie
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    hapo lazima utoroke
     
  4. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Najua alimuuliza kama naye aliisha wahi kufanya kazi hiyo gesti kama mpokezi au fundi?
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    hata kama akikuambia ndiyo utakuwa na amani tena?
     
  6. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Namwambia tumbo la kuhara limenibana ghafla akijichanganya kidogo tu hanioni
     
  7. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapo lazima ujiulize kwenye Hii CHENIIII Tupo wangapi??????
     
  8. KML

    KML JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mimi ningemwambia haina shida maana mimi nilizoea kulala na amina lodge,ila beatrice ndo uwa natumia geto la mshkaji,lakini grace uwa namchapia kwake palepale,tofauti na yule happy maana ni mke wa mtu ivyo uwa tunaenda hotel sa nilijua na wewe ni mke wa mtu ila kwa ilo haina shida tuingie iko iko 510
     
  9. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    utashangaa na yeye anakupa na list kama ya watu 300
     
  10. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    hapo ulikuja kupokelewa airpot umetoka UK sasa mizigo itakwaje

    hapo mpo kama 200
     
  11. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    loooooooohh hatari kwel
     
  12. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    tena sana
     
Loading...