Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Demu wa masaki

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Shine, Apr 21, 2012.

  1. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    [h=6]Dem fulani wa masaki aliingia box ya Janja ...wakiwa
    wanakiss,Janja ananote dem hafungi macho..anauliza
    dem..."hufungi macho,kwani haufeel kissez zngu?...dem
    akamjibu..."Jj si hivyo last tym nilifunga macho
    ukinibusu nikapoteza pesa kwenye poch yangu!"...
    [/h]
     
  2. C

    Chassarsenal Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah, kwa hyo kumbe wkt demu anackilizia stimu za kisses za msela. Msela anapg ndole kwny mfuko wa demu. Huyo janja atakuw ni wale wezi wa kwny mabasi ya Mwananyamal-Ubungo au Ubungo-Msasani.
     
  3. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Janja kwisha habari yake hapo! Lol!
     
Loading...