Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Demu wa masaki vz denu wa tandale

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Dr wa ukweli, Mar 8, 2011.

  1. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mke anaeishi Masaki akimuagiza mumewe zawadi utasikia "honey usisahau kurudi na soseji, piza,au kuku sawa dear"
    Ishu ipo kwa mke wa TANDALE, utasikia " We Juma usisahau kurudi na miguu ya kuku, utumbo, mihogo ya kukaanga tia pilipili nyingi"
     
  2. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Andika post zenye maana **** wewe..yanaumuhimu gan uliyoandika?nenda bac ukawe house boy masak
     
  3. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ndio maana unaishi tandale
     
  4. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwan ayaneishi tandale sio binadamu?acha kuwadhiak watu wa tandale wewe,hili ni jukwaa la magreater thinker,we should think with open mindeness and without skeptism.by the way sijaona umuhimu wa topic yako broo.
     
  5. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ndio maana likaitwa jukwaa la utani na udaku, vitu siriaz kuna majukwaa yake
     
  6. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    lakini wote c wanashiba na kwenda choo?
     
  7. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kumbe kula soseji na piza lazima ukae masaki! hahahahaha!
     
  8. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Msipende hukumu buree,alichoandika kina umuhimu mkubwa na kwake ndo ameona kichekesho ambacho watu watavunjika mbavu ,yupo jukwaa sahihi na kaweka kitu sahihi huna haja ya kumtusi wala nini..
     
  9. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    At least now some people are beginning to talk! Jukwaa la utani ndio mahali pake alichoandika huyu bwana, labda aliyepotea njia atambwatukia hovyo, na hapo ataonekena yeye ndiye hayuko serious. Wewe kama hujui kuchanganya maneno usimjibu konda akiongea hovyo, ama sivyo utaota maluweluwe usiku
     
  10. a

    atieno Senior Member

    #10
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa kumbe! kila mbuzi anaishi kwa urefu wa kamba yake, atamwagiza vp eggchop, wakati anjua uwezo wa juma ni wa kuleta mtura? big up dada wa tandale coz unajitambua
     
  11. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Hiyo tabia ya mke kumwagiza mume kurudi na sosej ni ya uswahilini, kwanza uswazi kula sosej ndio chakula babu kubwa sana, wakati ,masaki Sosej ni kwa breakfast . Demu wa uswazi akiulizwa wat iz yua fevarit fud utasikia "Sosej" .

    Nikupe dondoo kidogo, huku Ushuwani yaani Masaki ,Obay na sehemu posh, wanawake hawaagizi waume zao kurudi na grosaries, wao huenda wenywe sababu wana magari yao au ana tumwa houseboy au pia dreva , kama mama yuko bussy kwenye spar au anajianda kwnda kwnye Kitchen party au buzzy kwenye biashara zake au kwenye kazi yake ya officeni.

    Hayo mambo ya kumtuma mume sokoni ni mambo ya kiswahili zaidi kwa watu wa Tanga , Znz tuseme Pwani zaidi , ambapo uswazi ndio yameshamiri zaidi.
     
  12. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2011
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    We naye maelezo mareeeeeefu, hivi unadhani watu wote wanaoishi masaki (eti posh) wanafanana.......FYI kuna wanawake wanawaagiza waume zao groceries pia kama zawadi especially apples, kuku na hata soseji....Kwa hiyo acha kukariri
     
  13. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wa gomz inakuaje au wa kimara na ubungo embu tupe na hiyo
     
  14. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kwanza hayo yote unaongeza uwezekano wa kuwa na blood cancer-lukemia. Hujiulizi kwa nini wamarekani wanateseka na kansa sana kama malaria inavyotutesa huku bongo?. mimi kila siku lazima nipate pande la muhogo, virigizi na utumbo wa kuku, na ka mnazi kidogo.....nasikia burudaniiii-kila kitu natural. gademu you slavery minded!!
     
  15. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kwa wa baba wa sinza , K'ndoni n.k unarudi chakari huku unaimba malaikaaaaaa.....nakupendaaaaa malaaiikaaaaa.....
     
  16. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Heeeheeee makubwa haya tena teh teh teh ....
     
  17. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    anamaanisha mhogo wa kuchoma au kuchemsha au kukaanga na pilipili
     
  18. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Tatizo watu watu wengine wanarukia ku-comment bila kuangalia sredi umewekwa jukwaa gani. Ipo siku tutakuta watu wameweka mambo ya jukwaa la mambo ya kikubwa kwenye jukwaa la siasa.
     
  19. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    bora mkono kwa tumbo
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Ha ha ha ha! Wa tandale hatujui piza wala soseji. Hivi ni nini hizo?
     
Loading...