Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Demu wa kuzaa nae nimpe Toyota OPA!

Discussion in 'Love Connect' started by CHAI CHUNGU, Sep 5, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Haya mabinti bahati yenu hiyo sasa,aliyetayari pls aniwekee PM.
    SIFA
    Asiwe mlevi.
    Awe mrembo.
    Asiwe mrefu sana wala mfupi sana.
    Awe tayari kuishi na mimi mpaka atakapopata mimba,baada ya hapo mkataba wetu utaisha na atabeba kilichochake na kuondoka ntabaki kutoa pesa ya matumizi ya mtoto kwa miaka2 kisha anikabidhi mwanangu.
    Awe anajua mapenzi.
    Awe mkarimu kwa ndg zangu na marafiki.
    Umri kuanzia 16-35yrs.
    Awe tayari kupima H.I.V.
    Sina ndoto za kumuoa,mie lengo langu ni kunipatia mtoto tuu basi.
    Umri wangu ni 33yrs.
     
  2. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    tegemea kupata Dudu Jeusi kama jina lako.
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    DUDU JEUSI, Unanitia wasi wasi... Kama umeishi lets say miaka zaidi ya 13 unajihusisha kufanya mapenzi kweli hakuna binti hata mmoja kawahi hata kukusingizia kuwa ana mimba? Licha ya hivo sijui kama nakosea.. mbona unatumia nguvu sana kutafuta mtu wa kuzaa nae ambae naamini yupo hapo jirani yako? Ingekuwa unaoa walau ningeelewa...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Wewe hutaki gari . . . .????
     
  5. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Kuoa hapana,mie nataka mtoto tuu,na tayari ninao wengine wa4,but nataka kuwa na idadi kubwa ya wato ila mama zao wawe tofauti pengine kupitia hao watoto naweza pata ninachotegemea kukipata.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Toyota Opa ndio itakuwa nyumba ya mtoto? baba wa mtoto? Chakula cha mtoto?

    Mtoto ndio atakuwa petrol ya toyota opa? service, Road license na insurance?

    Dadavua ueleweke Dudu
     
  7. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Palipo nichanganya ni hapa "Awe anajua mapenzi"

    Mapenzi tena au ulitaka kusema awe anajua kushughulika...anayejua mapenzi hataweza masharti ya huu mkataba...ni materialistic tu ndo utakaowapata.
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    hiyo opa utampa kadi au funguo?

    Halafu opa itamsomeaha mtoto?
    Itamlipia ada?
    Itamlipia matibabu?
    Itamlisha?
    Itampa mapenzi ya mama?
    Itamfundisha maadili mtoto?
    Itajijaza mafuta?
    Itajifanyia service?
    Itamsaidia mama mtoto kupush?
    Itamnyonyesha mtoto?
    Mtoto akilia itambembeleza?
    Mtoto akipata tatizo itamshauri?
    Itacheka na mtoto pale atakapocheka na kulia na mtoto pale atakapolia......

    Anyway utawapata tu humu.....
     
  9. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Dah.
    Bora umenisaidia kumuuliza.
     
  10. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Nenda kwenye vituo vya kulea watoto ukachague idadi unayotaka! Nani alikwambia wanawake ni mtambo wa kufyatulia watoto?
     
  11. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Atakaa na mtoto kwa miaka 2 huku nikimpa huduma zote zinazo sitahiki,akisha muachisha namchukua na yeye tunaachana rasmi,ila ruksa kuja kumuona mtoto.
    Atakayenizalia mtoto wa kike ntampa offer fulani hivi ya ziada.
     
  12. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Una sound kama una ka project fulani na hao watoto...
     
  13. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Kwa wewe BADILI TABIA sina aja ya kunizalia mtoto tuu,bali ntakuweka ndani jumla!
    Wala usihofu kuhusu kadi ya gari,kwanza gari ntalinunua kwa jina lako lol!
     
  14. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Hahaha!hahaha.
    Mkuu nataka kuandaa wapiga kura wangu lol!
    Maana mivyama imekua miiiiiiiiingi.
     
  15. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,083
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    Mbona i smell a rat kwenye hii offer yako?? unasound kama mchawi hivi............... au muuza watu.............
     
  16. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #16
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    hahahahahaha!pls pita tu mkuu.Usinitafutie bani lol!
     
  17. Paloma

    Paloma JF-Expert Member

    #17
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 5,344
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    yani wewe.....:eek2:

    :alien::alien::alien:
     
  18. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #18
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    You are well come!
     
  19. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    black pen!!!!!!kuwa makini....watakuja wadada tayari na mimba zao na opa utatoa,wakati wa kukabidhiwa mtoto unarukwa na dna inaendwa kupimwa,wakati huo opa yako ishauzwa....utakosa mwana na maji ya moto na chamoto utakiona!
     
  20. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #20
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    jamani bado unapambana na Toyota tena kiopa..ungeongelea mjerumani kidogo basi kina Audi,VW na BM.

    Kila la kheri lakini kwa utayayempata!!
     
Loading...