Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Demu wa-future lakini anapenda kuomba ela. USHAURI plz.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MARCKO, May 20, 2012.

  1. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimfanyaje uyu demu? Maana pamoja na awazachu mtu, ushauri una nafasi jamani. Je; nikumuambia hiyo tabia sipendiiii au utafanyaje kuondoa hii kero. Eti ''nataka nikuone ninashida kuna kitu nataka kununua'' ah, advice plz.
     
  2. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Mkuu sasa asipokuomba wewe atamuomba nani ?
    wewe kuwa open kama hauna unamwambia sina, kama unazo zina mpango mwingine unamwambia, kama na wewe hauna unamkopa yeye.., thats life ni kusaidiana na mkiwa wawili wapenzi na marafiki who is better suited kusaidiana na mwenzake kuliko nyie wawili..

    So be open kuanzia mwanzo sio tu unatoa pesa sababu amekuomba alafu wewe unashinda njaa (au unampa pesa anazifuja kama vile zinaokotwa wakati wewe umezitolea jasho)..., Always be open, lakini huwezi kugeneralize kwamba sipendi kuombwa unaweza kusema sipendi matumizi yako mabaya (So next time na wewe ukipata shida usisite kumuomba yeye)
     
  3. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Zingatia sana Ushauri wa SUN WU umekamilika kila idara some time huwa anataka umsindikize akanunue sio kwamba utatoa hela wewe,
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh . . .

    Unataka ugonge ngozi bure tu?
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,277
    Trophy Points: 280
    mwanaume wa future lakini haupendi kumwambia mpenz wako kuwa una kerwa na tabia yake yakukuomba pesa.
     
  6. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    well said sun wu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,326
    Likes Received: 3,127
    Trophy Points: 280
    asipokuomba wewe unataka akamuombe nani?

    Na anakuomba mara ngapi? Usikute mara moja moja umefanya nongwa......

    Je ulivyomtongoza uliingia kwa gia gani? Au ulijifanya pedeshee?

    Mwisho ushakaa na kuzungumza nae? Au akikuomba unamfokea tu basi? Mshapanga kesho yenu? Hizo anazokuomba anafanyia nini? Kama anawekeza na unasema ni wa future ipo siku zitakufaa.....

    Wewe ukikwama kifedha hakusaidii?

    Keti zungumza na mwenzio bado mna nafasi ya kujenga vile mnataka iwe...
     
  8. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Muda mwingine nafikiria huwa ana mwanaume mwingine, hivyo anataka kuniudhi tu, ili nimwache. Lakini nafikiri kwamba atajisikiaje nikimwambia? Au nitulie tu labda ndio weakness yake kwenye -life-time! Mnaangliana face2face alafu unamwambia. Yallaa. She will be hurt if she was not acting!
     
  9. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwambie mwanamke ambaye sio mke wangu simpi ela.


    Afu we umetokea sehemu za usukumani nini mana huko mnapenda kusema ela....badala ya pesa :biggrin:
     
  10. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mpe tu baada ya muda atavimaliza anavyotaka kununuwa. Usipompa wewe je uko tayari akaombe kwa mwengine?
     
  11. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mcha mwana kulia hulia yeye! Wahenga mara nyingi hawakosei.
     
  12. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jamani dunia hii ya leo sio ya kuombana ombana hela kila kukicha watu wajitahidi wawe na mawazo ya kujitegemea
     
  13. MASELE

    MASELE JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 638
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    we boya nini unataka amuombe nani sasa, mnyime uone
     
  14. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Mchelea mwana
     
  15. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Mimi nilijifunza kwa baba yangu.........daima yote mama huomba hela kwa baba na kupewa
     
  16. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,033
    Likes Received: 719
    Trophy Points: 280
    Ila jamani kuna wanawake wanapiga mizinga vibaya,niliwahi kupigwa mizinga minne katika kipindi kisichozidi masaa 24,niliombwa hela ya supu asubuhi baada ya game,nikaombwa hela ya vocha,nikaombwa hela mama yake anaumwa,nikaombwa hela ya nauli anataka kwenda Arusha kusalimia.Nilikomaje!kilichofuata nikawa hata sipokei simu na ukawa ndo mwisho wa mimi na yeye,Sasa uamuzi ni wako mzee.
     
  17. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tafuta mnaefanana tabia ...
     
  18. Kyaratu

    Kyaratu Member

    #18
    May 21, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ndo majukumu hayo kaka sasa kumbe akombe wapi kama ww upo kama hutaki basi mwambie 2 sasa ww unamuogopa tena wkt ndo future yako
     
  19. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #19
    May 21, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Mbona hiyo ndio hivyo ilivyo? Utampata wapi demu asiyebom mazee. We mpe tu hana tatizo kabisa.
     
  20. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #20
    May 21, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna mawili unaweza ukawa umeombwa mara mbili tu tena kwa mambo ya maana lakini kwa sababu wewe ni mbahili na mchoyo unaanza kuumwa roho, kama unampenda kweli kaa naye muongee umweleza maisha yalivyo na kipato chako mpange mtafanyaje, mapenzi kusaidiana bwana unashidwa kumsaidia leo kesho na wewe ukiwa na shida atakutosa.
     
Loading...