Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

demu wa brother angu anataka nile vya kaka, this weekend...should i escape?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MSATULAMBALI, Jun 5, 2012.

  1. MSATULAMBALI

    MSATULAMBALI Senior Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    nimekuja kumtembelea brother angu kwake hapa mara moja, huyu ndugu yangu ni player sana, alioa but ndoa haikudumu, so ana wanawake kila kona hapa mwanza, sasa nina siku sita tangu nifike hapa but juz kalikuja demu wake mnyarwanda ni mzuri kweli, jamaa akaniambia nimpe kampan demu wake ye anapoenda kazini, so nimekaa nae siku ya kwanza, story nyingi sana, akafurahi kuwa jiran yang boss alipotoka job akabeba mzigo wake, na siku ya pili ni hivo ivo, so siku ya tatu alipokuwa anaondoka kurudi kwao akaniomba namba ya simu, nikachukulia ni shemeji nikampa, duh leo nimechat nae siku nzima akanitamkia hajaondoka kaenda kwa rafiki ake anarudi kwa ajiri yangu ijumaa, kwa siri nitamkuta lodge flani...kanambia she is madly in love with me ila bro asijue ataondoka jpili baada ya kumalizana na mimi...sijawai ambiwa hivi na mwanamke tangu nizaliwe nilishtuka sana...nafikilia cha kufanya sipat jibu, help please
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    do you want to escape from Sobibo?
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    be sincere to youself! kuwa mwangalrfu usijeingia mtegoni,
     
  4. sunshine1

    sunshine1 JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 525
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    Unafikiria nini sasa hapo? Kweli tamaa zitawazika wengi. Kwanza umeshakiri mwenyewe kaka yako ni player boy. Je unafikiri huyo kaka yako ni mzima? Na je huyo dada anayedai anataka kutembea na wewe unafikiri ni nini hakukipata kwa kaka yako ambacho we unacho? Acha tamaa kijana. Weka malengo ya maisha na u focus kwenye hayo. Vinginevyo tutakupoteza muda si mrefu. Wanawake wapo tu na bado wazuri hata hawajazaliwa. Anyway, uhamuzi ni wako.


     
  5. Kizamani

    Kizamani JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kula halafu mkipata ukimwi mfe wote.
     
  6. cmoney

    cmoney JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 621
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    ah ah patamu hapo#sema mbona kipori kimekuwa easy sana# condomize af mwambie bro mkiwa tungi lazima akukubali
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Don't escape, kizuri kula na nduguyo mwayego.
     
  8. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    huyo hafai!
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Mh!Haya bwana,vp dada?Nina siku sijakutia machoni,kwema?
     
  10. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Like this advice. kitu kama hiki unataka nini humu mtafute Mzee Yusuph atakushauri
     
  11. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,027
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    for the first time,i witness you misleading
     
  12. MSATULAMBALI

    MSATULAMBALI Senior Member

    #12
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    sio siri huyo dem mkali sana, tatizo jamaa kabutua sana na sijui kama wanatumia condom coz according to dem walianza mahusiano tang mwaka jana....mitego mingine njaa zitatuua
     
  13. MSATULAMBALI

    MSATULAMBALI Senior Member

    #13
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ili tufe wote vizuri....akili haisomi hapa akija sijui itakuaje? na nikimwaga atamwambia ujinga bro, wanawake masheitwan
     
  14. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #14
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Dogo usijichanye katika balaa hilo, penzi nikikohozi siku mtakuja uana kwa sababu ya mwanamke.
     
  15. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa kusifia huku nina mashaka, mueleze kuwa weekend huna nafasi au utaondoka kwenda safari.

    Hivi ina maana kufunga kamba wewe hujui?
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Hehehe, kwema kaka! Hujaniangalia tu uzuri dadako, mbona nimejaa tele? Naangalia vya mashemeji kutahiana tu.
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Then u have not been watching me closely broda!
    U ask me a stupid question u will get a really silly answer but wrapped in chocolate!
    Hehehe
     
  18. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #18
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Haya bana,inaonekana mchicha umepungua sikuhizi,haya lala unono dada!
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ha ha ha, hamjui King'asti.

    Mambo lakini?

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #20
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kwa tabia na sifa za kaka yako uloziweka humu, ni wazi unataka kufa kabla ya siku zako.
    Kaka yako amepata kiboko yake, yeye ana mademu kila kona na huyo demu wa kinyarwanda inaonekana ana mabuzi kila kona!
     
Loading...