Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Demu (no offense) wa mshikaji

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Quemu, Aug 6, 2008.

  1. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2008
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    u demu wa mshikaji, toka mwanzo nilijua
    nikavulia nguo maji, mshikaji haja pata jua
    ukatimiza yangu mahitaji, nikakupa rozi ua
    kwa nini wanijaji, wakati u si ****?

    Siku ile nipokusogelea, kuteta yangu maneno
    Pasipo sita ulijongea, kwa ulaini nikaparaza mikono
    shingoni nikakutekenyea, furaha ulikenua meno
    kwa nini waninyoshea, cha kati kidolecho?

    Simuni tulilonga, wakati hayupo yu bwanao
    Kwa madaha ulibonga, wataka nikupatie babalao
    Nami sikujigonga, nika ahidi kumpitia mamalao
    Kwa nini wanidunda, wakati u si kalaghabao?

    Ilipowadia siku ya siku, subira hatukutaka vuta
    Tuliparamiana kama kuku, tukaburuzana kwenye kuta
    tukasaula tu watupu, haraka haraka tukafurukuta
    kwa nini warusha -----, ingali sote tuliputa?

    hebu nipishe mie, rudi kwa bwanao
    makini jitizamie, usije acha mbachao
    sipendi ujiharibie, kwa mswala upitao
    kwa nini unikaripie, wakati u si mzao?
     
  2. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Nice Rhyming!
    Kula Tano Mkuu.
     
  3. HannibaL

    HannibaL Member

    #3
    Aug 7, 2008
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh!!! Hiyo noma babu
     
  4. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2014
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mashairi ya zamani kwa wanaoiponda mada za kileo...
    wakONGWE WA
    JamiiForums
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Shy land

    Shy land JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2014
    Joined: Jul 28, 2013
    Messages: 5,919
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mashairi kutu,,,! bora tujifunike shuka tupapase papuchi za wake zetu tu.

    tumechoka na ugoro wa jf.
     
  6. pleo

    pleo JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2014
    Joined: Jun 20, 2013
    Messages: 2,515
    Likes Received: 657
    Trophy Points: 280
    mavi ya kale hayanuki.
    Vp jirani kamaliza yake, waifu karudi leo ngoma droo, uwongo!
     
  7. suregirl

    suregirl JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2014
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 6,102
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    Nimejua sjui nin kumbe mashair
     
  8. innocentmollel

    innocentmollel JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2014
    Joined: Sep 11, 2014
    Messages: 1,624
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Duuuu tuone mwisho
     
Loading...