Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Demu mkaliii akikukubalia just know that ww ni noma

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kijana Msomali, Oct 5, 2012.

  1. K

    Kijana Msomali Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Morning People

    Its Furahi Daaaaay!!!!!

    Hivi Unazijua Shortest Days In The Week.....Hahahaha Kama Huzijua Worry Out I am Going To Tell You Fella....Ziko Siku Mbili Ndani Ya Wiki Ambazo Hypothetically ni Fupi Sana......Dont Think Too Much Baana...Siku Zenyewe Ni FRIDAY na SUNDAY...Jibu Unalo Mwenyewe...Usiniulize...Lolz

    Well, Hiyo ilikuwa ni Brain Washing Tu...Now Let us Go Back To Our Topic....

    Kama kuna demu mkali hapo mtaani,ofisini,nyumbani,njiani,kwa treni ama kwa basi amekukubalia baada ya kumpigia misele kwa sana jua ya kwamba WEWE NI NOMA NA UKO JUU....Haijalishi amekukubalia kwa

    1.Pesa Zako

    2.Kazi Yako

    3.Elimu Yako

    4.Gari Lako

    5.Maneno yako ya Kimahaba - Romantic Words

    6.Mvuto Wako

    7.Urefu ama Ufupi Wako

    It does not matter....jua ww ni noma...what matters ni kuwa mwisho wa siku unatiririka nae kuleeeeeeeeee!!!! Lolz


    Moood Ya Friday......Lolz
     
  2. l

    lukatony JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Imenigusa!!!!!kumbe mi ni mkali balaaa!!!!!!!!!!!
     
  3. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    mweh!mbona tunalo mwaka huu!
     
  4. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    umekubaliwa leoleo asubui hii hii ya ijumaa au jana?weweeeee mmmmm.mbayaaaaaaaaaaaa!
     
  5. nipeukweli

    nipeukweli JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 378
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    u sound like u just came from kukubaliwad...
     
  6. K

    Kijana Msomali Member

    #6
    Oct 5, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    snowhite

    Na Bado.....lolz
     
  7. nipeukweli

    nipeukweli JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 378
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    umeona eeh? si kazi ndogo aisee
     
  8. K

    Kijana Msomali Member

    #8
    Oct 5, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nipeukweli

    ulijuaje....lolz
     
  9. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    na kweli mkuu naona mmeamua kweli kweli!muda si mrefu tutawapisha humu manake dah!
     
  10. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    yani nazidi kumuona Kaunga jinsi alivyo genius.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. nipeukweli

    nipeukweli JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 378
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kabisa...kuna haja ya JF Jando alafu mamii Kaunga akatusaidia kidogo kunyoosha vichwa, dah.
    wapi the Boss na pacha wako Snowball, the gents....

    ...bila kusahau Asprin, DC na Mtambuzi...lolz
     
  12. unknown animal

    unknown animal JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkimaliza ntarudi
     
  13. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    kwa kweli waje tu tutengeneze JF jando manake nafikir kuna sehemu wazazi tunakosea,hili ni tatizo i see!mimi ogopa hii:shock:
    :A S embarassed:
     
  14. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,361
    Likes Received: 5,932
    Trophy Points: 280
    subiri kuachwa akakubaliwe mwingine.
     
  15. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    una miaka mingapi?
     
  16. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,360
    Trophy Points: 280
    Chaliiiiiii! Achaga mambo zako!. Hawa watoii wa town ukiwapaga hayo maskills wanaishia kufanya Massive Destruction!!!! Basi kisa umewapaga hiyo introoo kila MANZI akikatisha mbele yao wanumrushia rymes!!!
     
  17. cedrickngowi

    cedrickngowi Senior Member

    #17
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we mkareeeeeeeeeeeeeeeee,na ukifanya fanya sana cooz u never know,it might be your first and last.c unajua mademu wakali kwa mbwembwe.cheeeeeeeeeeeeeers felaz.
     
  18. K

    Kijana Msomali Member

    #18
    Oct 5, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Miaka Kadhaa...lolz
     
Loading...