Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Demu mchesha shoo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dr wa ukweli, Oct 29, 2011.

  1. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wapendwa kuna mpangaji mwenzangu kapata demu mcheza shoo anampenda sana tatizo huyu demu kila cku anarud saa 9 au 10 alfajiri na anakuwa amechoka sana kutokana na kaz yake ya kukatika majukwaani, anaomba ushauri kwani anataka kumuacha mshua ni mwajiriwa sasa muda wa kuwa nae hana ni wk end tu tena asubuh had mchana jioni kama kawa anasepa knye kukatika, demu hatak kaz nyingne. Afanyeje?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,237
    Trophy Points: 280
    mhhhh......
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,283
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    alivyompenda c alijua kazi yake?
     
  4. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    jibu zuriii sanaaa,kwani mwazo hakujuaa huyo mwanamke ni stejii show aka mkata nyongaa,piaa ile ni ajiraa lakini wangapi wake zao wanafanya kazi night ilaa wanajiheshimu.inatakiwaa atafute siku moja mpenzi wake yuko free ana furaha aongee nae.
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    issue c kuchelewa kurud!yaan kucheza show ni tatzo,maanda maungo ya mwili wadau wote wanayaona!
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Mmmmh!
     
  7. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ndio taabu ya kukurupuka kuchagua wapenzi wakati hujajua hasa nini moyo wako unataka,alikutana nae kanisani au msikitini mpaka leo aanze kulalama?Hapo naona hakuna mapenzi ya dhati bali jamaa anatafuta pa kutokea baada ya kupata alichokuwa anataka na kuchoka.
     
  8. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,534
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Alikuwa hajui ratiba ya mpenzi wake tokea awali? I thought kabla ya yote alishaliona hilo na kuamua namna ya kukabiliana nalo
     
  9. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Walikutana knye shoo kazini kwa mshua, kuna siku walikuja kutoa burudani knye part ofsini kwao jamaa akafika bei, mwanzoni ilikuwa anaenda shoo siku 4 kwa wk ila kwa sasa ni kila siku akija amechoka hapat huduma had j2
     
  10. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndugu yangu, si unajua kuwa kipenda roho hukla nyamba mbichi? basi, achana na kazi unayoifanya sasa hivi, jifunze na wewe kucheza shoo, ukishafuzu mtaendana tu
     
  11. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itabidi jamaa ajiunge kwenye bendi anayochezea shoo

    (UKIPENDA BOGA....................................)
     
  12. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,765
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    amfungulie biashara ili amtoe kwenye hio kazi yake ya awali-otherwise yeye ajitoe
     
  13. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Si amtafutie shughuli nyingine ili aache hiyo ya kukata mauno?Na kama akikataa basi hamfai!
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,283
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    bado swali linarudi palepale si alijua kuwa ni mcheza shoo? unasema walikutania ofsn kwake alikuja kucheza shoo, ina maana toka siku hiyo alijua kazi ya mwenza wake, maungo ya mwili kuonekana, kukata viuno n.k. alipoamua kumtongoza alijua yote hayo akayafumbia macho, anachotakiwa kufanya ni kukubaliana na hali halisi. wapange jinsi ya kuspend time pamoja, ila hiyo kazi inayomweka mjini akubaliane naoyo tu...
     
  15. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    huyo rafiki yako ni mnafiki tu, ina maana yeye hakujua kazi ya huyo my girlfriend wake mpaka akaamua kukaa naye? Nalog off
     
  16. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Ka vp nae aanze kucheza show.
     
  17. m

    muhanga JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    asilione tatizo la mcheza shoo usiku, asisahau kuwa huyo demu mchana kutwa kalala home, nae hamuelewi mpenzi anaeenda job mchana kutwa! cha msingi akubaliane na ratiba hiyo, vinginevyo amuache binti wa watu aendelee na maisha yake, yeye akatafute fulltime housewife, huyo atampata kwa kula uroda 24/7
     
  18. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    mmmmmhhhhh!!!!
     
  19. m

    muhanga JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    washawasha nimekuzimikia ile mbaya ningekuwa dume ningekutongoza!
    [​IMG]
     
  20. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huyu kinachomsumbua sasa siyo kitendo cha mwanamama kucheza shoo maana hilo aliridhika nalo tangu mwanzo, bali kinachomsumbua ni wivu tu wa kufikiria kwamba labda huko kwenye shoo atakuwa anaibiwa. Kusaidia katika hili namshauri awe anakwenda anaangalia shoo mpaka wakati wa kufunga anaondoka na mzigo wake.
     
Loading...