Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Demu kanitokea live, lkn hataki tu-do.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Senior Bachelor, Mar 24, 2011.

  1. S

    Senior Bachelor Member

    #1
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    edited edited edited edited edited edited
     
  2. c

    chibidula Member

    #2
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si dhani ni tatizo kusubiri hadi wakati muafaka utakapofika lkn hofu yangu ni kuwa kwanini kama amewahi kudo akukatalie wewe kudo? inawezekana anahofu soon akido nawe utajua mapungufu yake na kumkimbia. hivyo ni vizuri kukubaliana nae km kweli unampenda maana waswahili husema 'BIASHARA IMANI' n kubali kuuziwa mbuzi kwenye gunia ilimradi umempenda kwa dhati ya moyo wako.
     
  3. S

    Senior Bachelor Member

    #3
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapo ndipo panaponichanganya! Nitaona atabana hadi lini. Vinginevyo.........
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sioni yeye kukutokea na kukataa kuhusiana kimwili kwa sasa vinaingiliana vipi!!
    Kama unampenda kweli msubirie..anasababu zake..either hataki kuchezewa bila uhakika wa kuwekwa ndani au anataka kukuuzia kondoo kweny gunia!
     
  5. S

    Senior Bachelor Member

    #5
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anadai ni kwa kuwa amenipenda na alitamani sana kuishi nami baadae, sio kwa kuwa alikuwa na tamaa. Niko kwenye dilemma anaweza kuwa ameficha kweli mbuzi kwenye gunia au basi yuko genuine. But she is very religious may be ndiyo sababu, au ni pretence tu!
     
  6. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hainipi huyo anakubania kwa nini? bora angekuwa bikira angeeleweka. mweleze unavyojisikia kwa undani na uonyeshe hisia kabisa. anaogopa ku take risk tena kama alivyofanyiwa kabla kama sivyo amekuweka akiba yeye anaendelea kufanya tu na wengine
     
  7. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Subiri kijana.....kama kweli umependa!!! kuhusu ishu ya kuwa alishafanya mapenzi kabla,haimpi yeye ulazima wa kufanya na wewe....kuna jambo lake amejifunza au anamuogopa Mungu wake na ameshaamua kutofanya mapenzi hadi baada ya kiapo......usichakachue nje,waweza haribu,na navyoona unampenda kweli huyu binti!!!:washing:
     
  8. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mwambie hisia na mihemko imekuzidi uwezo hivyo uvumilivu umekushinda kitakachotokea tusilaumiane. Nishawahi kuwa na dem wa aina hiyo anabana kwangu kumbe kuna mtu anabandua kisela
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Haraka ya nini wakati pole pole ndio mwendo.
     
  10. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,890
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    mweleze jinsi gani unavyompenda lkn akuruhusu kutafuta sehemu y kupunguzia ......mana ukikaa pending hivyo hizo hapo lawama ujue.
     
  11. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Akuruhusu ukachakachue hivi mambo ya kusubiri harusi bado yapo tu? basi fanya haraka muoane kama imeshindikana kusubiri
     
  12. m

    msnajo JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,057
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Tulia Mr, "kuku wako manati ya nini"? Kwani kufanya mapenzi kunahalalisha upendo?
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Alafu wewe unajiita ''SENIOR BACHELOR'' huku bado unamwita msichana unaedai anaweza kua mke wako DEMU????
     
  14. marshal

    marshal JF-Expert Member

    #14
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Tamaa mbaya zilimponza mzee fisi,wewe kama unampenda na unahitaji kuwa wote anza process za ndoa kama vp mfunge ndoa uanze kudo. Mi nafikiri kama huyo dada alikufuata mwenyewe ina maana ameshaona hao wengine wote wazushi na kesha jifunza madhara ya kufanya mapenzi. Subiri uoe ndo uchakachue sa hivi we muote tu ndo ruksa. Mi mwenyewe Nisingependa kuoa mwanamke tuliechakachuana maana kuna heshima ya pekee kwa watu wanoweza kujitunza kabla ya ndoa. Hie mihemko yako ni kwa sababu unaendekeza mawazo ya ngono na ujue an idle mind is a devel house so keep uarself busy,Kama huwezi kuwa busy kwa kazi anza kufanya extra curricular activities kama Charity works ama Mambo mengine ya maana na hutaamini hiyo miaka itapita na hutajuta!!
     
  15. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #15
    Mar 25, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kwa kifupi tu sijakuelewa unamaanisha nini,au labda ni haka kakonyagi alikoniruhusu LD leo..?/
     
  16. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Subiri ukishindwa tumia condom, ISHI
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    mhhhhhhhhhhh
     
  18. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #18
    Mar 25, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kwani wasiwasi ni nini hasa? hana k? k haifanyi kazi yake sawasawa? kama hii ni even possible maana ni ngumu na sijawahi ona jembe lisiloweza kuweka mpini.
     
  19. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #19
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160

    Usipoangalia utauziwa mbuzi kwenye gunia kwani hayo mambo ya kusubira yapo kweli siku hizi sidhani lazima utest kwanza mzigo kama unalipa au laah ha ha ha ha
     
  20. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #20
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hayapo kabisa siku hizi
     
Loading...