Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Demu anapenda sex phone

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by iron finger, Oct 6, 2011.

  1. iron finger

    iron finger JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuna mrembo nimekuwa na urafiki nae kwa mda mrefu lakini cha ajabu kila mara nyakati za usiku ananiomba tufanye mapenzi njia ya kwa simu hali hii inapelekea kujichafua kila siku au kumalizia bafuni nikimuomba tupige mzigo live anakuwa mgumu,
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    inaitwa phone sex mkuu sio sex phone.
    ukiona hivyo ujue wewe ni mshika pembe tu wanaokamua ni wengine au kwa lugha ingine utaishia kunawa tu walaji wengine.
     
  3. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Sijui niko dunia gani maana naona kama hiyo kitu ni ngeni kwangu!
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Oct 6, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Kwa hiyo hata kama mumeo/mkeo yupo mbali wee ni mshika pembe??? lol
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Oct 6, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Sasa nimeelewa kwa nini topic yako ya mwisho ilikua inahusu Mast**** Pole saana.
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Asante kwa kuwa mfatiliaji
     
  7. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145

    hahahaa, arifu umenifurahisha sana. Yaani jamaa kashindwa kabisa kusoma alama za nyakati!!
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    Oct 6, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Sio kwamba mfatiliaji saana....lol... just a good memory.....
     
  9. iron finger

    iron finger JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    we jamaa yaelekea umesoma private school eeh,sie wengine st kayumba bana ndo mana lugha mbovu!
     
  10. iron finger

    iron finger JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kumbe inahitaji kwako muda kuelewa mambo rahisi eeeh!
     
  11. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mhhhhhhh
    poleeeeeee
     
  12. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Huwa unampigia wewe au yeye ndio anapiga?
     
  13. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    anampigia.
     
  14. Gold Addict

    Gold Addict Senior Member

    #14
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    phone sex ni mpango mzima...i jst luuuuv it...
     
  15. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mhhh inawezekana pia anaogopa maambikizo but anapenda kuendelea kuwa na mawasiliano ya karibu na wewe! Hebu jaribu kumtafuta then ongea naye na umwambie lililo moyoni mwako na mtazamo wako juu ya hiyo sex phone ohhhh, sorry I mean phone sex!
     
  16. iron finger

    iron finger JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuna tatizo kumpigia?
     
  17. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    naikumbuka ile thread yako inayosema kwamba umeshakuwa addicted na kujichua, sassa Jombaa hata kama utaeenda kupewa dudu utaweza?? maana nyeto ishakuharibu...
     
  18. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,168
    Likes Received: 1,521
    Trophy Points: 280
    sasa mheshimiwa unaomba ushauri gani sasa. inaelekea nawe unapenda otherwise ungekwisha mwambia kuwa you are not interested na hiyo kitu anayotaka. hahaha pole sana lakini mimi nakushauri uachane na hiyo kitu bana
     
  19. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kukupenda anakupenda bt inaonyesha kuna kitu anaogopa, asingeweza kuwasiliana na wewe na kukuomba mfanye mapenzi kwa phone usiku......endelea kubembeleza mzigo utapata tu.
     
  20. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mweee!mi mgen apana jua hii mambo ya hivo..........!
     
Loading...