Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Demu ananiomba anilalie zipuni!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by CHAI CHUNGU, Apr 12, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ndugu zangu wana jf.
    Mwenzenu yamenikuta.
    Hapa nilipo nipo safarini Mwanza nimepanda "ZUBERI"pembeni yangu kuda mdada naye pia anaenda Mwanza ingawa yeye atapiliza kwenda Musoma.
    Sasa kimbembe ninachokipata huyu demu anasema anasikia usingizi sana bcoz jana hakulala kwa kuhofia kupitiwa na usingizi,sasa ananiomba anilalie mapajani ili japo apate kupumzika,nilimkubalia japo uvumilivu ulinishinda maana ile kuweka kichwa juu ya zip tuu
    Jogoo kawika,nikasingizia nimebanwa kichomi so ainuke avumilie tukifika Dom mie ntasimama nimpishe alale mpanga singida,but hili wazo kalipinga kwa hoja kali!sasa anasema atalala mwanza na bcoz yeye ni mgeni anaomba kampani yangu.
    Kwa kifupi huyu mtoto anakwenda kwao likizo na anafanya kazi(wizara ya ulinzi Dar)inaonyesha kama ni mjeda fulani hivi na pia anapete ya ndoa ya silver.
    Naomba mnishauri anilalie zipuni au nimchomolee?
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Mwache mwenzio ukulalie japo kidogo bana..tunashukuru tumejua kuwa unasafir kwenda mwanza ukiwa umepanda basi la kampuni ya zuberi.
     
  3. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mi nashauri mchomolee aione ukubwa wake, usingizi utakata ghafla!
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kwani kulaliwa kunatatizo gani bwana!
     
  5. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Hahahahahahahahaha!
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kamanda usiache mbachao kwa msala upitao
     
  7. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Sasa ndio zipuni mkuu?
    Na mtoto mwenyewe mashallah kaumbika kama"dondola"
     
  8. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,183
    Likes Received: 2,323
    Trophy Points: 280
    mwambie aje kunilalia mimi hapa..nipo tayari anilalie hata tumboni.. no problem
     
  9. S

    SI unit JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mawazo ya kungonoka is working ahead. Drive slowly and careful! Lolz..
     
  10. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    siku hizi,wadada hata mshipa wa aibu hawana
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nafanya bado mahesabu ya ukubwa wa siti...kama ni siti ya watu wawili maana yake hawezi kukulalia kichwa kikafika mapajani, labda akuegemee kifuani. Na kama ni siti ya watu watatu bado haniingii akilini...otherwise she is a dwarf

    Ukubwa wa siti zetu ni huu
    bus-sleeping02.jpg
    Au hapa...
    bus-sleeping01.jpg
    Siti za magari yetu zingekuwa hivi ningekubaliana na wewe
    pic2.jpg
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mwache alale, mpera ukirefuka kuelekea sikioni, akili zitamrudia.
     
  13. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    "muhenzi kanumba mkuu"
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kwani kulala ni aibu?
    Au unamaanisha nini?

     
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Rejao duh balaa
    jamaa mziki wake wa kukoroma hapo ni balaa midomo yote wazi
    Mkuu kama unamuona kabisa ana pete ya ndoa na ni mfanyakazi wa wizara ya mambo ya ndani na ni mtu wa musoma ogopa sana hiyo kitu aise
     
  16. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    usikute mumewe yumo humu.............
     
  17. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #17
    Apr 12, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hahahah...jamaa kanogewa!!
    Mi na mke wa mtu mbali mbali kabisa...nikishaona tu pete ya ndoa basi system zote za umeme zinabuma!! Kitu kinasinyaa..
     
  18. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #18
    Apr 12, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mkuu kwa kuwa huyo ni mtoto wa kike mi sioni tatizo, kwani tumeagizwa tuwahurumie na kuwatendea wema-angelikuwa ni mwanaume ndio anakuomba hayo nadhani ungekuwa na haki na sababu ya kutuuliza!!
     
  19. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #19
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu uko sawa na mimi aise
    Mke wa mtu kitu ingine kabisa
    Wala haina haja kuuliza uliza mara mbili unaachana nae mbali kabisa
    Na inaelekea jamaa hapo katupa ndoano mpaka mwanamke anafikia kumwambia kuwa jana hakulala vyema na anaenda musoma na anafanya kazi wapi hayo yote yameanzia mbali
    hapo jamaa kashatupa maneno yake hapa anaomba ushauri je amalizie au aache
     
  20. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #20
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Muache alalie akichoka atainuka!
     
Loading...