Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Demokrasia ni matatizo matupu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ami, May 7, 2010.

  1. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    :A S clock:Kwanza sijawahi kusikia nchi iliyofanya uchaguzi wa kidemokrasia ukawa huru na wa ukweli.
    Tumeona Marekani kila mara tangu enzi za Bush na leo hii ni UK.
    Kwa sisi waafrika ya nini kusumbuka na kutoa mwanya wa biashara ya nchi za ulaya na Amerika kuuza silaha,masanduku ya kura,wino na karatasi.
    Mwishowe hatuna tunachokipata zaidi ya magonjwa ya moyo na uhasama baina ya ndugu.
    Vipindi vya miaka mitano mitano!, mwisho mara 2!.Ninii?.Hata ufalme bora ilimradi tuishi kwa amani na kupendana.
     
  2. G

    Godwine JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2010
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kila kitu kina mabaya yake cha msingi ni kupima yapi mema baina ya demokrasia na udikteta
     
  3. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2010
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    JF watu mnakula bangi mixa na mavi ya mbuzi kama mnaona dictatorship is the solution to our problems.. Nchi sio mkeo huwezi tumia ubabe.. Nchi ni nchi
     
Loading...