Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dell optiplex GX 270

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Khalifab, Jul 7, 2012.

  1. Khalifab

    Khalifab Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WAKUBWA NINA MACHINE DELL OPTOPLEX GX 270 HAI DISPLAY kabisa lakini power supply inaingiza moto vizuri 2,nimesha jaribu ku change prosesa lakin tatiz bado lipo pale pale,,,,NAOMBA MSAADA
     
  2. N

    Ngarenaro JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    VGA CARD imekufa, ukibadilisha tu mwendo mdundo, mimi nina Dell Optoplex GX 520, ilikua na the same problem, sasahivi ina perform fresh
     
  3. Khalifab

    Khalifab Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NGERENARO Habari ya wewe,,,,,,,thanx kwa kunifumbua maana tongotongo zilikuwa zimeanza muzee
     
  4. N

    Ngarenaro JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usijali Mkuu hii ndio faida ya JF
     
  5. DEVUQUARTER-DEVUKOTA

    DEVUQUARTER-DEVUKOTA JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 363
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kabla ya kwenda kwa vga kwanza check kama R.A.M zinapiga mzigo vizuri au tafta hata R.A.M za kuazima ujaribu kama tatyzo bado ndiyo usake hizo VGA card
     
  6. leh

    leh JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    kama ni ram ingekuwa inatoa mlio fulani wa "beep beep". mie sidhani ni vga card pia ila nahitaji more details bedore nitoe prognosis yangu
     
  7. DEVUQUARTER-DEVUKOTA

    DEVUQUARTER-DEVUKOTA JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 363
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mie mwenzio ni mlemavu wa kusikia(deafperson) so sijui kama kuna kamlio kanatoka ila kulingana na experience yangu na hayo madude hiyo itakuwa r.a.m tu
     
  8. Khalifab

    Khalifab Member

    #8
    Jul 8, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakuuu nyote mmenipa msaada mzuri 2 ila kwa RAM nakataa coz inapiga mzigo kama kawaida,,nafkir labda VGA wazee.
     
  9. leh

    leh JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    fanya hivi.. chomoa ram. sikiliza kama itatoa mlio mrefu wa beeep kumanisha hamna memory (ram check)
    rudishia ram na usikilizie kama itatoa beep moja kubwa na zingine mbili au tatu ndogo yaani Beeeeep, beep, beep. ikilia hivo ndo ujue ni muda wa kununua vga card.
    kama haitoi beep hata kwa dawa, ujue mobo yako imekalas
     
Loading...