Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DELL Optiplex 210L

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Bontowar, May 14, 2010.

  1. B

    Bontowar JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2010
    Joined: Feb 21, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Wakuu naomba msaada nina desktop inatoa sauti ndogo saana japo nimeongeza mpaka mwisho kwa internal speaker.

    Nika connect external speaker but suiti ni ndogo saana

    Je inaweza ikawa inatatizo gani?
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
  3. B

    Bontowar JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2010
    Joined: Feb 21, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    asante saana mkuu

    nitakuja na matekeo
     
  4. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Kwa haraka haraka Volume control iko mara mbili kwenye Kopmyuta unayosema umefanya na kwenye Application software unayotumia ambayo hujasema inatumia application gani kusikiliza ua kuangalia issue zako. Jaribu kutumia application kama VLC player uone kama itasaidia

    Na kama walivyokushauri wadau kama hizo za hapo juu zote ziko safi basi labda inawezekana drivers za speaker zilizokwua installed zinapishana na speaker hardware halisi za Optic Dell yako. So check driver installed kama ziko compatible na hardware.
     
  5. B

    Bontowar JF-Expert Member

    #5
    May 15, 2010
    Joined: Feb 21, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    asante saana

    ninatumia VLC na KMPlayer

    Lakini hakuna madatiliko
     
  6. B

    Bontowar JF-Expert Member

    #6
    May 15, 2010
    Joined: Feb 21, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mkuu nimefanya hivyo lakini hakuna kitu kunachochote cha kufanya
     
  7. JuaKali

    JuaKali JF-Expert Member

    #7
    May 15, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 783
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Namna mojawapo ya kutatua tatizo lako ni kutumia External speakers with amplifier, Ninavyofahamu kuna aina mbili au zaidi ya computer speakers kuna zinazotegemea computer kama amplifier yake na zile ambazo zinajitegemea. Hivyo basi kama sauti kutoka computer ni ndogo, iroute thru external amp then toa kwa speaker itadunda kama kawa!
     
Loading...