Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dell latitude d630 smart chip modem

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Lepapalongo, Aug 8, 2011.

  1. L

    Lepapalongo Member

    #1
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 91
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Jamani naombeni msaada,ni jinsi gani ninaweza kutumia smart chip pale nyuma ya betri maana kuna nafasi hiyo kwa kudaka network kama modem.
     
  2. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ingia hapa Drivers & Downloads chagua windows unayo tumia download driver hii DELL_WIRELESS-5520-VODAFONE-_A07_R216764 baada ya hapo install chukua chip yako ya mordem kama ni tigo, voda au airtel weka kwenye sehemu inayokaa line nenda kwenye program ulio install fungua conect to internet hakikisha bluetooth iko on hiyo ndio mordem yako huna haja ya kuhangaika na mordem huo ndio ubora wa dell na hiyo iko powerfull kuliko mordem
     
  3. L

    Lepapalongo Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 91
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Tupo pamoja hapo mkuu.naingia kupakua sasa.
     
  4. K

    Karzjr Member

    #4
    Aug 9, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kaka nami pi nimepata
     
  5. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    sio asante kaka sema asante Dada
     
  6. Arselona

    Arselona JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 636
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    sr. Hiyo sooftware ina2mika hata kwenye DELL D620 ?
     
  7. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,435
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Dada, asante kwa elimu. Nitaijaribu
     
  8. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kwa dell D620 ingia hapa Drivers & Downloads chagua window yako download
     
  9. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 462
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Mbona kwenye dell620 hakuna option ya kuchagua window 7
     
  10. M

    Masiko W. M. Member

    #10
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dada Fatma, vipi kuhusu D830 inatumia window 7
     
  11. Elly B

    Elly B JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 1,194
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Bosi Masiko mi siyo Sister Fatma and I do apologyse for the interfearance but napenda nikupe technical advice. And that is;
    Hiyo laptop yako(Dell latitude D830) haijawa designed for windows 7. Kama ilitokea ukaikuta na hiyo windows ni coz huenda iliwekwa na mtu baada ya kuipurchase.
    Having said that nafikiri thats why ukienda kwenye dell suport page hutakuta anything of win7. So, jaribu kudownload drivers na dashboards za windows vista na/au xp then install. Zikikataa hazitacouse any harm to your laptop so utazitoa(uninstall) kuepuka kujaza nafasi bure. Alternatively angalia hiyo win7 ni ya bits ngapi na in case ni ya 64 then you might want to consider drivers za win vist 64 bits too. Ukikwama kabisa na bado unataka kutumia hiyo onboard modem then consider this story;
    That; as I previosly said,your computer was designed for win XP and Win Vista 32 & 64 bits. So why don't you go back to where it belongs?
    Rudisha one of those OSs. How about that?
     
  12. It is Sur_Plus

    It is Sur_Plus Senior Member

    #12
    Aug 14, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi pia ninatumia D630 NIME download hiyo driver bt ninapo install inagoma nakusea THE DEVICE COULD NOT BE DETECTED
     
  13. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Untitlede.jpg

    win 7 inaingiliana na vista mimi natumia win 7 nimeinstall driver ya win vista imekubali
     
Loading...