Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dell Inspiron 1525 laptop Inauzwa.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Andindile, Jun 1, 2009.

  1. Andindile

    Andindile JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2009
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Dell Inspiron 1525 laptop Inauzwa.

    Specification
    Storage: Hard disk drive 160 GB
    Processor: Intel (R) Pentium (R) Dual CPU T2330 @1.60GHz 1.60GHz
    Memory (Ram) 1010MB (1GB)
    System Type: 32-bit Operating System

    Ina Genuine Operating system (Window Vista TM Hope premium na key yake, na Office 2003, Pia ina Webcum camera, Power DVD kwa ajili ya kuangalizia movie na DVD writer.

    Sababu ya kuiuza: Nimepata zawadi ya laptop mpya hivyo sioni sababu ya kubaki na laptop mbili. Laptop ni Nzima na inafanya kazi bila matatizo yoyote. Imetumika kwa mwaka mmoja tu na ilinunuliwa ikiwa mpya kabisa. Mwenye kuitaji bei ya kuanzia ni sh. 750,000 bei ya mwisho ni sh. 700,000. Muhitaji makini anaweza kupiga simu no. 0754293720 au 0652207604


    By Andindilile
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ok natafuta Quad processor, hiyo yako inaonekana cha mtoto.Sorry!
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu ukubwa ni size gani? ni 17" au 15.5"?
     
  4. Andindile

    Andindile JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2009
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ni 15.6"
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu ina webcamera na ni wireless?
     
  6. Andindile

    Andindile JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2009
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Webcum na wireless vinafanya kazi kama kawa ushindwe mwenyewe
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hehehe poa ngoja nizichange lakini nina 650000 unaweza nisaidia mkuu>?
     
  8. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Fidel kama una hiyo cash zidhani kama Adindile kama yupo serious anauza hiyo kitu atakupiga chini....umeonyesha you really need it!

    BWT....Umemsikia mjasiriamali Kitomari....anadeal nyingi sana za 10%......mkuu vipi hazipandi?
     
  9. Baridijr

    Baridijr Member

    #9
    Jun 1, 2009
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sina ufahamu sana juu ya hiyo kitu ila ninahitaji sana wadau naombeni mnifahamishe je itaniafaa
     
  10. Andindile

    Andindile JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2009
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ok Ndugu. Naijua hali ya kitanzania ni ngumu sana. mi nitakuachia kwa hiyo 650,000. Natumai utaweza kwa hapo.
     
  11. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huwa nikisikia dell inspiron naona kizunguzungu! Mkuu hiyo haijakufia kweli unataka kumbambika mtu??? Mi nina dell inspiron 5150 imekufa tangu mwaka jana ipo ndani tu, tulipowasiliana na Dell wamekaa kimya, tulichokuja gundua ni kuwa kulikuwa na defect katika motherboard za Dell inspiron 5150. Kwa hivyo mkuu simshauri mtu kujichomeka kwenye Inspiron ya aina yeyote. Ile guarantee wanaweka ni geresha tu....
     
  12. Andindile

    Andindile JF-Expert Member

    #12
    Jun 2, 2009
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nimesema, naiuza kwa vile nimepewa computer nyingine mpya ambayo nimeipata kupitia kwenye programme niliyohudhulia nje ya nchi. Hivyo siuzi kwa vile inadifect ya aina yoyote. Kama ulipata matatizo na hiyo ya kwako haimaniishi kuwa zote zinakuwa na matatizo la hasha. Hata Dell za aina nyingine, toshiba, Hp, au acer kama zimetoka na matatizo kiwandani husumbua.
     
  13. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Why can't you PM him?
     
  14. Andindile

    Andindile JF-Expert Member

    #14
    Jun 2, 2009
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Point taken
     
  15. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #15
    Jun 3, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu nalijua hilo, tupo pamoja, hata mi nashauri uuze mapema kabla haijakufia. Poa mkuu!
     
  16. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #16
    Jun 3, 2009
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,880
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    Safi tu hiyo , naitumia aina hiyo haina shida.kwa bei ya 600,000 hadi 700,000 ni poa kama imetumika kwa mwaka mmoja...
     
Loading...