Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

dell driver msaada

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by by default, Jul 6, 2012.

  1. by default

    by default JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wakuu wa maujanja ya compyuta naomb msaada jinsi ya kupata drve za network za dell yangu nimetafuta sana bila mafanikio ila nikiweka modem inapga mzigo kama kawa niliweka win7 mpya last week drv za network card ndo zlimiss tu.dell inspiron n5030
     
  2. Ndukidi

    Ndukidi JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
  3. by default

    by default JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poa mkuu nitajaribu baadae nw nipo na simu ya mchina nitarudsha majibu
     
  4. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mimi napenda sana kutumia Driver Identifier, maana inakuchagulia only compartible drivers na ku update zilizokuwa outdated.
     
  5. by default

    by default JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimefanikiwa kuingia web site zote mlizonipa ila driv kwa ajili ya network azipatikani wandugu .......
     
  6. by default

    by default JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimefanikiwa kuingia web site zote mlizonipa ila driv kwa ajili ya network azipatikani wandugu .......bila bila
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
  9. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu Driver Identifier sio website. Hii ni software ambayo baada ya kuinstall, ukiirun inaanza kuscan computer yote, kisha inakuonesha drivers zote zinazomiss kwenye pc yako. Wakati huo huo inakudirect mahali utapata hiyo/hizo drivers, unachofanya tu ni kufofya DOWNLOAD. Kwisha kazi...!!!

    Lakini hata hivyo, mbona umetokomea kizani mkuu?!
     
Loading...