Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dekoda(king'amuzi)cha Star Times kinauzwa.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by jchofachogenda, Mar 21, 2012.

  1. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ninauza Dekoda ya Star Times kwa bei nafuu sana.Sababu ya kuuza ni kuwa nataka kubadilisha ili niweke Dekoda ya DSTV. Kwa anaehitaji anitumie Private Message kwa mawasiliano zaidi.Kumbuka bei ni karibu ya asilimia hamsini ya bei ya dukani.Unangoja nini? niPM sasa.
     
  2. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Kula 20
     
  3. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    He! we mteja ni noma, yaani hata bei ujaijua unaomba HATI PUNGUZO? By the way kama kweli upo serious na biashara basi nitumie Private Message. Lakini kwa elfu ishirini haina maslah,na kama hapo ndipo ulipofikia basi usiniPM..
     
Loading...