Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Degrii za ch*p* vita kati ya malekcha na madenti

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Jan 13, 2012.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    hii ipo kweli
     
  3. k

    kaeso JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na wengi wameliwa vichwa kwa sababu hiyo
     
  4. T

    TUMY JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maoja kati ya mambo yanayorudisha elimu yetu nyuma ni hayo, katuni hiyo imeeleza ukweli kabisa wa mambo katika vyuo vikuu vyetu.
     
  5. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    this is totally true
     
  6. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Very sad... I have two girls!
     
  7. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #7
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    malangapi tena
    bola kusoma nje bana,mwalimu wapiganae stori bila shaka,lakini bongo ukipiga stori tu na mwalimu jiandae kukamatwa,nje mwalimu wanywa nae na wala nae,bongo ukionekana nje watembea miaani ni kosa lazima wale kichwa
     
  8. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Achia chupi upate degree
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kitu kama miaka ya karibuni hii kitu inazidi kuwa tamu sijui kwani si vijana si wazee wanakimbizana nayo kinomaa
     
  10. Papaeliopaulos

    Papaeliopaulos Senior Member

    #10
    Jan 19, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halafu achia chupi upate kazi
    Kisha achia chupi upate madaraka

    Huo ndio uhalisia wa sasomi, wataalamu na viongozi tunaowategemea walete maendeleo ya nchi. Poor TZ!!!!!
     
  11. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hapo ni vyuoni, na wakitoka hapo wanakumbana na ya mtaani/maofisini...
     
  12. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Siyo Achia, ni VUA...
     
  13. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Umesomeka
     
  14. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    UDSM ndo usiseme tangu miaka ya 90 huko ndo ilikuwa balaa kule Faculy of Art and Social Sciences mmmmmm...mimi si semi maana nikiwaangalia hao MaDr na Maprof kwenye Tvs wanaongea lakini wanayofanya vyuoni kwao wale hautapenda kuwasiliza tena
     
  15. l

    luhaga Member

    #15
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    siii mchezooo!!!!
     
  16. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #16
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ukimgusa Nakukamata kwenye mtihani (-) * (-) Ukimgusa namwambia mkeo = (+) Hataguswa na yeyote!
     
Loading...