Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Degree za namna hii bado zinaendelea UDSM jamani???

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Pdidy, Dec 6, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Kwa walendugu zangu wa 2000 pale udsm mnakumbuka haka kamchezokalipokuwa kanawaumiza madada wetu ingawa kwa bahati mbaya wengi nawajuawazuri hivi leo hatuko kano kutokana na kuambukizwa kisa kupata degree yya muda
    Nimemkumbuka Marehemu Prof mmoja alikuwa akiwatomasa bila adabu dada zetu pale njiapanda ya kuingilia chuo ukitokea ubungo
    kale ka Bar ambacho kaliwazazalisha dadazetu leo hii ni kanisa la Kuabudu Mungu

    Nimeona mwezi huu shere kibao za kupongezwa aka graduation nikajiuliza mliopo jamani haka kamchezo kanaendelea bado???
    na wadadawa mnaowavulia ma PROF,DK na wengineo laboratories wakiwadanganya kuwaibia mtihani kwa ma dk mnajua amkai sana na degree zenu mnazichimbia pale kinondoni kama utabahatika kulipia yale makaburi kabla ya kufa

    Embu tubadilike jamani kuna kadada tumekazika majuzi kamekuwa kakichapwa sana na Maprof na wengine leo hii wanaongoza vyuo mbalia mbali hakika walilia wengi sana sana na mbaya zaidi akaangukia kwenye moto kwa mmoja wa wafadhali wa mchezo hapa nchini ambae alishaungua siku nyingi Mungu wangu ,,sisemi hivi kuwasabai bali nawaomba kama ujaanza kamcehzo hako basi usiombe ni kabaya wapendwa ukimaliza graduation hata umpeelekee Bure Prof achukui hiyoo tu inaonyesha jinsi gani isivyo na thamani alikutamani ukiwa kwenye miliki yake ya mitihani........

    Mwisho nawatakia kuongezeka vyuoni idadi nyingi ya mabinti iili wanaume waweze kusoma vizuri kama uamini kaulize wale mabinti wa JANGWANI SEC WALIOTOKA MAZINDE JUU WANAVYORUKA UKUTA USIKU KWENDA CLUB KUFANYIWA CHECK C
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    #*#*#*#*5#56
    siku hizi kuna degree za t.i..o tu
    wanaume wanakameruniwa kwa kwenda mbele, sijui tuziiteje
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Bachelor of tiot
    njoo taifa ule raha ,mpwa naambiwa na mkuu mmoja wa tff leo afi mtu refa ashawekwa sawa timu lazima itinge fainali ingawa bingwa ni rwanda wanadai aijalishi leo wachezaji wameshauriwa kujimwaga eneo la penati kama wendawazimu naipenda tff naipenda afrika
     
  4. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    wewe ipende lakini mwishowe utakuja kuihama hii nchi
     
  5. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tatizo siyo shahada tu bali pia wanataman kufanya mapenzi na watu walio wazidi kielimu/kimaisha.
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Unataka kutuambia dada zetu walikuwa wanasomea chupi?Kumbe dada zetu wengine unakuta wanatunukiwa degree za udoctor kumbe ni udoctor wa chupi! ninawasiwasi na udoctor wa akina Nagu na wenzake!
     
  7. B

    Bado nipo nipo Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yaweza kuwa!
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    mkuu MUNGI
    NAPITA TU NILINDE NA USEMI WAKO TAFADHALI
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Hayo ni madhara ya kupenda dezo dezo. Hao mabinti na waalimu wanaobadilishana degree kwa ngono ni wapumbavu.
     
  10. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,692
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Acha wabatuliwe tu kwani hamjui kama kale kamchezo KATAMU???:spy:
     
  11. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Huo ndo ukweli!bachelor za chupi,masters mpaka PhD za chupi ni za kumwaga hasa UDSM!Hilo halina ubishi!mengi sana nimeyaona nikiwa udsm kali ikiwa Prof(jina kapuni)akimgonga mrembo mmoja cha fasta ofisini bila kufunga hata mlango na bila kinga!!badilikeni jamani.
     
  12. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #12
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Jamani cheupe wangu atapona kweli.?Mi namuachia mungu.
     
  13. sam2000

    sam2000 JF-Expert Member

    #13
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 408
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,526
    Trophy Points: 280
    hiii nchi kama ina laana
     
  15. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #15
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    yaanii...! We acha tu!
     
  16. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #16
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Si digrii tu. Hatu ubunge wa viti maalum, ujaji, ubalozi na vyeo vingine vyenye mshiko. Unategemea nini iwapo kiranja mkuu mwenyewe ni chovya chovya? Kama tunamzushia mwabie kiranja wako mkuu wa kaya alete akina mama aliozaa nao huo utitiri wa watoto wanaoibuka kila uchao pale Iku sorry kukuu. Ukiishi kwa upanga utakufa kwao. Tatizo la nchi yetu ni kila mtu kutaka kuukata bila kuwa na kisu cha kufanyia hivyo. Angalia hata wapinzani wanavyoogopa kuingia mitaani kwa kuogopa mabomu lakini bado wanataka dezo ya kupata haki. Think thrice guys.
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Hata mama zenu ni wanawake, na hope wapo waliosoma.

    Kama reputation ya kila mwanamke mwenye degree ni kuwa aliipata kwa chupi basi ama uwezo wetu wa kufikiri unashuka kadiri thamani ya shilingi inavyoshuka.

    Katika game yeyote maishani rough players wapo lakini haimaanishi wachezaji wote ni rough.

    Kwa nini inakuwa vigumu kwa wanaume kukubali wapo wanawake smart and sometimes smarter than them.
    Do u say all these to feed ur EGO?

    duh, nashangaa sana, tusemeje wakaka wanaokamuliwa pia?
    Tuseme akina kaka wote wanaomaliza UDSM wamekameruniwa?
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu sidhani hili kama linaukweli ndani yake
     
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Unaipenda kwa lipi hapa sasa maana viwango havipandi kwa hongo bali kwa uwezo na kiwango kizuri uwanjani
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Dada zetu wa vyuoni mpo hapo? Kazi kwenu kusikiliza ushauri na kuutekeleza au kupuuza yakukute
     
Loading...