Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

degree ya human nutrition

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Zidy, Oct 9, 2011.

  1. Z

    Zidy Member

    #1
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    jamani ndugu zangu mimi nauliza kama hiyo kozi ya human nutrition pale SUA kama ina soko? Mana nataka niichange
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mbona wkt unaiomba hukuja kuomba ushauri?
     
  3. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,678
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    soko lipo kwa wingi:Wizara ya Afya na ustawi wa jamii katika kada zake yaani madktari, wauguzi,mafundi sanifu maabara,n.k.pia mwaka jana waliongeza Afisa Lishe(Nutrition officer) katika kada hizo kutokana na matatizo ya lishe katika jamii:utapiamlo,vitambi n.k....usipopata maelezo ya kutosha kwa wana JF niPM nitakujulisha hadi mshahara wa kuanzia na mazingira ya kazi kwa ujumla...
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    ulikua wapy siku zote kabla ya kuomba,au uliuomba tu ukidhani fashion???
     
  5. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unataka kuchange uchukue nini? Veterinary Medicine? Agribusiness?Food Science?Agronomy? Horticulture?Range? Environmental Science?ama,we kaa kamua kitabu course iko broad kiajira na zote zina soko
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    duh!course za sua zna majina ya ajabu!!kama hyo agribusnec ina deal na nin?
     
  7. Z

    Zidy Member

    #7
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nashukuru Ndebile kwa maelezo mazuri ya kutia moyo..hakika nimefarijika sana
     
  8. Z

    Zidy Member

    #8
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    sawa mkuu...nilitaka niende agribusiness
     
  9. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Degree nzuri sana hiyo ,chukua
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    sasa dogo,c bora usome tu hyo cjui ndo nutrition yako maana ukisoma hyo agribusness nakuambia ni sawa utakua umejtafutia matatzo kwenye soko la ajira,ebu fikiria agribusness uje kubanana sokon na graduates wa bcom na BBA na walvo wengi sasa,bora u2lie 2 na hyo kozi yako hata wakati wa kugraduate hamna jam kubwa,oi!wenzio s'time 2najuta kusoma haya mabcom we ndo unataka kudumbukia mle mle!think twice mdogo wangu ucfuate mkumbo kwenye mambo ya elimu.
     
  11. Z

    Zidy Member

    #11
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nashukuru kaka...nimechukua ushauri wako
     
  12. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hi ndebile,nimesoma hyo kozi lakini mpaka sasa cjapata ajira,help me plz kama unaweza
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    umegraduate lini mkuu??
     
  14. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haina tofauti na B com yenu
     
  15. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sijajua utaratibu wa kuhama cause si kitu common sana chuoni kama ilivyo UD mtu kapata education anataka achange asome law mweee,ila Home Ec na Agribuss ni faculty 1 ya agriculture ila department tofauti, ila kama ni mtu wa totoz Home Ec ndo nyumbani kama class mpo 60 ratio ni ke 50 kwa me 10,aluta continua
     
  16. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Atiiii!unasema kweli au unatania?inaweza ikawa unaomba kazi nafasi zilizoandikwa Posta,DSM karibu na PPF tower,ondoa hayo mawazo badilika kazi zipo kibao tena zinataka watu kama nyie na zipo mikoani ukichagua sana matokeo yake ndo hayo mtaozea home, pole
     
  17. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #17
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania huwa hakuna degree mbaya wala uzuri, but ubora wa kitu huwa unategemea kuwa umejipanga vipi na KUJIAJIRI au kwenye ushindani wa soko la ajira!! So karibu sana SUA!!
     
  18. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #18
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,678
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Little Angle huku mtandao unasumbua kidogo nitakujibu kwa ufasaha ndugu yangu usihofu
     
  19. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #19
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Karibu kijana kwenye GREEN ZONE one caution: Hesabu AKA MTH 102, MTH 106 hapo kuwa makini sana
     
  20. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Mimi nilichaguliwa hapo inaitwa home economics nikaipotezea sio lazima uende kwani wewe unaishivp huna dream za kitu flani? Somea kitu unachotaka
     
Loading...