Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Degree ya Biotechnology and laboratory science inayotolewa sua inahusu nini zaidi

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Sholloz nkanda, Sep 1, 2012.

  1. S

    Sholloz nkanda Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Sep 1, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naombeni mnijibu wanajamii kwani sielewi kama inahusu mambo ya afya au vp
     
  2. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nenda kasome ndio utajua.
     
  3. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Inahusu ujuzi wa vipimo mbalimbali vya maabara hasahasa vipimo vya DNA.
    Ukisoma kozi hiyo unaweza kufanya kazi kazi kwenye maabara za hospitali au polisi kwenye kitengo cha forensic science, maabara za idara ya wanyamapori au mifugo au ofisi ya mkemia mkuu. Vilevile unaweza kufundisha katika level mbalimbali au kuwa mtafiti. Tembelea hapa uone baadhi ya ajira za kozi hiyo Tanzania Government Chemist Laboratory Agency(GCLA).
     
  4. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,642
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    Mtu anauliza kwa nia njema wewe unamjibu bila staha. Ulaaniwe ugongwe na gari ufe!
     
  5. m

    m4cjb JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 6,533
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Mkuu mi pia nimechaguliwa hiyo kozi but 4 sure sijui inakuwaje,wana JF kama kuna mtu ana tarifa atumwagie hapa.
     
  6. Njunwa Wamavoko

    Njunwa Wamavoko JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 5,413
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    ur avatar should recapitulate with ur posts!i doubt if u r a great thinker?i doubt if u r ok?so 2 say wahiahibisha picha ya Einsten!
     
Loading...