Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dedicated to all women: Without you, we are nothing...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TIMING, Mar 8, 2011.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Leo ni siku ya wamawake duniani...

    without many words, you are the heart and lifeline of our lives...

    you are our mothers
    you are our aunties
    you are our sister
    you are our lovers

    there is no man without a woman
    there is no sweet love without a woman
    our kids depend on you
    our hearts are taken care by you

    yet we sometime abuse you
    but you dont give up on us
    as the world would be different
    if for a minute you'd deserted us

    be a wife, mother and sister
    house-girl, maids or office mate
    that soft heart and sweet voice
    always remind us the treasure you are

    SIKU YA WANAWAKE LEO
    BASI NA CHUKUENI HESIMA YA PEKEE
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Aisee age mate, umeniwahi haka kakitu.

    Nami naungana nawe kwenye hako kadedikesheni.

    Hii dunia bila hawa viumbe, si sehemu tamu ya kuishi.

    Nikimwangalia my dear mama, anavyonionea huruma navyokuwa katika matatizo, my dear wife anavyonidekeza pamoja na ubaradhuli na ulevi wangu, vibinti vyangu vinavyonisifia japo siujui wema naowatendea ukilinganisha na mama yao. Mabinti/wamama/wadada wa JF wanavyoniondolea mastress ya mkoloni wangu kwa thread na posts zao zenye akili........ Hawa watu wanawake waacheni waitwe wanawake.

    Na hapo sijawataja kina Eliza wanavyonihudumia bia kwa upendo.........


    Nawapendeni Wanawake Woooote. Mungu awabariki. Bila Nyie wallahi dunia ingekuwa jehanamu ya pili. Naamini Jehenamu hakuna wanawake....Thats why sitaki kwenda huko!

    Damn.......Eliza hebu leta Guiness ya Baridi fasta!
     
  3. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Heshima zangu zote kwa akina mama leo, asante MTM
     
  4. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    asante sana kwa dedication,am proud to be a woman,and am also proud to have u here,,,,ur part of evrything,,without u,we can not make it!thanx for being part of it,,,love u all.............
     
  5. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ASANTENI SANA KWA DEDICATION.
    tutazidi kuwapenda zaidi na kuwajali.
     
  6. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa akina Mama wooooooooote:

    Asanteni kwa kutuleta Duniani
     
  7. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    I love you all ladies. Bila nyinyi maisha yetu yangekuwa ya taabu sana. Nawatakia wanawake wote siku njema na yenye baraka.
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Im proud to be a Woman.

    Thanks wababa/wakaka wote kwa kutupenda
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mkuu kweli umeukonga moyo wangu....:A S 13:

    When i think of all women around my life kuanzia mama, wifey, dadaz, aunties, office mates, kwenye huduma za jamii nk sioni kama na-deserve kuwa na wote hao... nimeamka namuangalia dada anaandaa watoto waende shule na ile closeness ya watoto na dada i felt very blessed aisee... and guess what, DONT TALK ABOUT MY DAUGHTER

    wanawake ni kila kitu kwenye maisha yetu
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mungu awabariki mtupende kila siku hivyo hivyo kama leo.
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mungu akubariki na utupende na kutuheshimu siku zote
     
  12. elimumali

    elimumali Senior Member

    #12
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
  13. LD

    LD JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asanteni kwa kutupenda na sisi tunawapenda sana!!
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    tatizo ni sisi wenyewe kuziendeleza hizo threads kwa kuchangia actively
     
  15. elimumali

    elimumali Senior Member

    #15
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unanifanya damu isisimke kwa furaha! Believe me, If you make women feel good about themselves, they will feel good about you.
     
  16. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hongereni sana wakina mama.....!
     
  17. elimumali

    elimumali Senior Member

    #17
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nakubaliana na wewe. Hatutakiwi kuchangia thread kama hizi. Endapo tunahitaji thread za kutufanya tu-relax kidogo na kucheka, ziko zingine nyingi tu, sio lazima za kudhalilisha jinsia. Kwa kuadhimisha siku ya WANAWAKE. Tuweke hili kuwa ni Lengo letu kwa siku zijazo.
     
  18. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanawake mungu awabariki,nyie ni chanzo cha furaha
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Heshima zangu kwa akina mama wote, namshukuru mama yangu kwa kunileta duniani i love you mum and all women in this world
     
  20. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nasomaa haya mawazo hapa weee, natafuta maneno ya kusema kuwakilisha navyojisikia kuhusu wamama lakini nakosa. Itoshe tu kusema, nawapenda sana
     
Loading...