Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

dedicate this to your wife

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by klorokwini, Feb 5, 2011.

  1. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    knock knock JF , leo niko kivyengine
    Commited to the life, yangu mimi na wengine
    About beautiful wife, wala si kitu kingine
    She makes my half, sikieni na muone


    Mpe hii mistari waif wako. kama unahisi imetulia, kama nimefuja, rembeeni madongo tu, klorokwini anakubali challenge na anazifagilia sana.

    Nimeamka mapema, thinking about you
    Moyo wangu unahema, beleive me its true
    Napenda unavyosema, "i have more to share with you"
    Mbele yako nasimama, just to say "I Love You"

    Words cannot express my feelings, naomba mpenzi utambuwe
    To you i attach no strings, litakalokuwa na liwe.
    I love you without bling, please baby nielewe
    The reason for this song, naomba penzi niongezewe.

    Mke wangu umeumbika, do i have to say that?
    Wewe wangu malaika, i still remember the day we start
    Moyo wangu umeteka, and you are always my reset.
    Kama simu unataka, let me be your handset.

    You taught me Love, na sasa nimekolea
    Did i misbehave?, sorry darling nilikosea
    Give me chance to achieve , yale tulioongelea
    I promise to save, moyo wako kuumia.

    Daima nitakutunza, my darling wife
    Pliz usije niponza, avoid those love thieves
    Ukikerwa nitakuliwaza, as long as i beleive
    Naepuka kukukwaza, let me book my leave.

    Mapenzi ni njia mbili, so please love me back
    Nimeandika shairi hili, to put you on track
    Sisikilize waswahili, they will put us on stuck
    Sweet wife nakujali, you are my beauty black.

    I love your presence, naapa sitokuchoka
    I appreciate your existence, nasifu umeumbika
    Am i your balance? , niondoe kwenye mashaka
    Ignore the finance , maisha ni kupanda na kushuka.

    Nina mengi ya kusema, Love is all about.
    Kwa hapa ninasimama, I have to go out.
    Nataka nirudi mapema, stay beside you throughout
    Pia nikupeleke sinema, I love you, no doubt.

    Designed and produced by Klorokwini a.k.a "bukta la jeshi".

    Watchout for Part 2.
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    na ambao hatuna wife?

    By the way hii mixture ya first line English na Second Swahili its Original..., Make Sure unaiwekea Patent atleast humu JF, wajanja wasijeitumia kutumalizia dada zetu..., Atleast wawe wanakupa recognition... (Kwa Hisani Ya Bukta la Jeshi)
     
  3. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Natamani ningekuwa mke wa mtu nitumiwe hii dedication.......shairi zuri Kloro.....sweet!!! huwezi amini limeandaliwa na bukta la jesh kwa hisani ya jeshi lenyewe....l.o.l.......Big up yourself and the woman who loves you.......:tea:
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Li-save kichwani au kwenye laptop ukioa unampa........l.o.l:laugh::laugh:
     
  5. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,472
    Likes Received: 803
    Trophy Points: 280
    Michele naomba nikuingeji.
     
  6. CPU

    CPU JF Gold Member

    #6
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    :coffee::coffee::coffee::coffee::coffee:
     
  7. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hehehe nimeliona hilo mkuu. lakini tutafanyaje na JF haina kopiraiti. Mungu atatulipia bana.

    hapo red: no komenti mkuu labda uchukulie hii ni changamoto flani
     
  8. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nimekubali kaka Jambazi.......hili shairi limenipa hamu ya kuolewa...kumbe wenye ndoa wanafaidi mashairi kama haya????:coffee:
     
  9. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Unafanya kazi ya bwana hapa sio????ubarikiwe sana Kloro......:first:
     
  10. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    :wink1::wink1::wink1::blabla::blabla::blabla:
     
  11. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kweli Mkuu, its about time I find me a Wife....,

    Kuhusu hiyo copyright usijali mimi kila nikiona mtu ameitumia sitasita kumkumbusha atoe recognition...,
     
  12. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    dah! senks michelle. acha nisepe kwanza! bukta la jeshi linawasha lol
     
  13. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    nshaituma mkuu ila nimekuacknowledge lol
     
  14. CPU

    CPU JF Gold Member

    #14
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kaka nitungie shairi mimi na wengine ambao hatujaoa lol
     
  15. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Thubutu yao..... nyumba ndogo zingekuwepo????
     
  16. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha ha ha.....kama hiyo uliyoko nayo Babulao....naona hii point yako ni ON THE SECOND THOUGHT......:laugh::laugh:
     
  17. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mkuu naona umekuja kimashairi/poem hapa lazima utatoka tu lol! kama naona kinadada wangependa kuwa wameandikiwa wao,very original.
     
  18. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Niamsheni badae.
     
  19. CPU

    CPU JF Gold Member

    #19
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ukitaka kuamka nikumbushe ili nikuamshe :roll:
     
  20. LD

    LD JF-Expert Member

    #20
    Feb 5, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Klorokwini nimekuandalia kata ya Mbege pale mezani,
    Afu usiwe unaimba sana hayo mashairi mwenzio hujui kama...........
    Haya leo iwe mwisho...........:popcorn:
     
Loading...