Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dedebit (Eth) 2 Young Africans (Tan) 0

Discussion in 'Sports' started by nngu007, Feb 13, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Haya YANGA Tumetolewa Nje na Timu ya Ethiopia 2 - 0

    Kweli tutaweza kuwakilisha Nchi bora zaidi ya Watani zetu Simba????
     
  2. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,393
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    poleni sana yebo yebo
     
  3. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    RIP uwakilishi wa Yanga.
     
  4. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,522
    Likes Received: 649
    Trophy Points: 280
    Kwani Simba wamekwisha thibitisha ubora wao? Kama kitimu cha wavuvi wa samaki kimewahenyesha unategemea kuna uwakilishi hapo? Suala la muhimu timu za Tanzania ziache soka la magazetini. Misifa kibaao. Uwanjani wote vimeo. Ndo tumezoea kusikia, "angalau sisi tumefika raundi ya pili." Haya bana.
     
  5. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Simba wao Wameshafika Hadi Fainali ya Kombe la Africa; Sisi pamoja ya kuwa Club Kongwe na Marais wa Nchi Wawili au Watatu (Nyerere; Mkapa na Kikwete) Lazima tungekuwa bora zaidi ya Simba...
     
Loading...