Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

decorder za free TV chanell za ukweli.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mnyaluhala., Jul 30, 2012.

  1. M

    Mnyaluhala. Senior Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wadau mambo vipi! naomba mnijuze decoder nzuri nina dishi la zuku, wameniboa sana sasa natafutia receiver nyingine ya free chanels. Nimejaribu kuweka media com kwa dishi hiko, sasa napata chanels za kenya safi ila nataka chanels zaidi hasa soka! mnijuze na kwa kuzipata hizo decoder pia!
     
  2. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    watu wengine mnakurupuka tu, mtu anauliza decoder we unamuwekea kitu gani hicho? jukwa hili sio la chit chat wala jokes...
     
  3. M

    Mnyaluhala. Senior Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kwa anayejua anisaidie jamani au hata kama haiwezekani pia tufundishane maana tunatofautiana fani na ujuzi!
     
  4. GP

    GP JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mnyaluhala== Mwenyeakili!,
    KAMWENE mkuu!.
     
  5. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu vp tena hao zuku si ndo walisema ina nafuu?? imekuaje tena???
     
  6. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Jaribu kumPM mtaalam mmoja humu ndani anaitwa Arselona, atakusaidia bila shida.
     
Loading...