Decoder za abudhabi nitafute

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Chuck j, Aug 27, 2012.

  1. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 18
    Nitafute upate mambo mazuri,,,,,,,,,,0717/0787/0756-9666540 na bei ni 750000 full instalation
     
  2. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,741
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 48
    hizo decoder zina nini cha maana chenye kulingana na hiyo thamani...au hiyo bei umekosea kutype
     
  3. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,371
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 63
    Kweli we mgonjwa wakati kuna jamaa anaunganisha kwa 280,000! Punguza tamaa ndugu.
     
  4. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 926
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Kingmairo naomba contacts za huyo mtu wako aniwekee hiyo decorda
     
  5. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,849
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Chuck J naomba utujuze zaidi kuhusu hizo dekoda!
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 31,723
    Likes Received: 1,024
    Trophy Points: 113
    hiyo no ya simu ikoje?
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 31,723
    Likes Received: 1,024
    Trophy Points: 113
    tupatie contacts zake basi huyo jamaa
     
  8. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 8,803
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 63
    Kwa wale wapenzi wa soccer ndio watafaidi ... Pia movies.. etcl
     
  9. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 8,803
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 63
    Weka contact za jamaa yako mkuu
     
  10. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2012
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,849
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    sasa kama nahitaji dekoda pekee bei yake inakuwaje? chuckj
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2013
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,849
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Huyu jamaa bado ajaleta hizo namba za simu?
     
  12. wamatinga

    wamatinga Senior Member

    #12
    Jan 22, 2013
    Joined: Jan 22, 2013
    Messages: 82
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 8
    Ameweka namba fake
     
  13. n

    nlambaa JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2013
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba contact za jamaa anayeunganisha kwa bei tajwa mkuu
     
  14. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2013
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 17,029
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Hicho cha Sh. 280, 000 kitakua sio chenyewe.
    tembelea hapa uone kwamba bei uliotajiwa ni sahihi kabisa/
     
  15. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2013
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mi ninayo abudhabi sports nilifungiwa na Lampard aljazeera kwa 750 mwaka jana december,,,, huyo lampard anapatikana mtaa wa msimbazi ni maarafu sana kwenye maduka ya vifaa vya madish kariakoo unaweza ukamtafuta..

    Hiyo bei inajumlisha humax Hd decoder pvr moja ambayo unaangalia hd match zote duniani,, plus dish 1, gharama za ufundi humo humo na one year package imeshalipiwa full,, kusema kweli aljazeera sports ni the same as dstv as nao wanachukua match direct from skysports hd channels, na standard channels, espn, cfi etc, ina television za sports almost 11, za movie 20, za katuni, music etc...

    Baada ya hapo kila mwaka nitakuwa nalipia usd 100 through bank transfers or online...

    Angalizo kuna jamaa wanafanga aljazeera kwa kuchakachua hiyo ulipii tena,, dstv, startimes, zuku etc.. Kuna style zinafungwa dish juu plus vifaa vya uchakachuzi vina unlock tv zote.. Hiyo nayo ukitaka unafungiwa,, dstv chafu lak 6,, aljazeera chafu lak 9,, startimes chafu lak 2, na zuku chafu lak 2 ( but hizi afanyi lampard aljazeera zinafanywa kitaaani na watoto wa kitaa)
     
  16. M

    Mchakatoh JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2013
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Abu dhabi naona km lesen yao ya kuonesha EPL inaisha 2014..cjui baada ya hapo itakuwaje?...vp wanaonesha La Liga na UEFA??
     
  17. Rapunzel

    Rapunzel JF-Expert Member

    #17
    Jan 24, 2013
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,089
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mmmh!! haya!!
     
  18. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #18
    Jan 25, 2013
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 17,029
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    hii ni kweli, mi wakire-new tu navuta decoder yao.
     
  19. g

    grim JF-Expert Member

    #19
    Jan 25, 2013
    Joined: Jan 25, 2013
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    50000tsh nakupa fasta
     
  20. g

    godwill kilangi Member

    #20
    Apr 6, 2013
    Joined: Mar 21, 2013
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    contact zake
     
  21. jashmoe32

    jashmoe32 JF-Expert Member

    #21
    Jun 24, 2013
    Joined: Dec 4, 2012
    Messages: 799
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    contact zake
     
  22. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #22
    Jul 17, 2013
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,124
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 48
    Mambo yote iko Aljazeera, hii abudhabi tumekula hasara, ila mimi nilinunua zile za kadi mbili kwahiyo naenda kulipia aljazeera. Abudhabi card naweka store.
     
  23. d

    deecharity JF-Expert Member

    #23
    Jul 17, 2013
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 728
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 18
    Kadi ya aljazra inauzwaje mkuu?
     
  24. CYBERTEQ

    CYBERTEQ JF-Expert Member

    #24
    Jul 17, 2013
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 7,490
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Aljazeera wana channels zipi Mkuu, za michezo na za documentary
     
  25. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #25
    Jul 18, 2013
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 7,681
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 48
    Nisaidie namba ya huyo mwenye kuunganisha kwa bei hiyo ndugu. Natanguliza shukrani.
     
  26. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #26
    Jul 18, 2013
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 7,681
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 48
    Namba sio feki. Ni kwamba, namba zile sita za mwisho zinatumika kwa mitandao yote, yaani tigo, voda na airtel
     
  27. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #27
    Jul 18, 2013
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 656
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Aljazeera mikoani inakuaje?
     
  28. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #28
    Jul 18, 2013
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 656
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    DSTV+COSOTA wametangaza gazeti la jana kuwa wanaanza kufuatilia hii kitu. Nadhani imeanza kula kwao. Wanasema ni piracy (uharamia)
     
  29. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #29
    Jul 18, 2013
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 8,803
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 63
    Kuangalia ligi kupitia abudhab au aljazira ni uharamia.. ?
     
  30. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #30
    Jul 18, 2013
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 656
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Hivyo ndivyo DSTV walivyotangaza pamoja na COSOTA. Wanasema jamaa hawana haki ya kuonyesha EPL bongo.
     

Share This Page