Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Deci

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpambanaji, Jan 28, 2011.

  1. mpambanaji

    mpambanaji Member

    #1
    Jan 28, 2011
    Joined: Apr 5, 2009
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Tanzania ni moja, mambo lukuki. Hili la Katiba mpya, Dowans ya Rostam, Kiwira, Kagoda, Urais 2015 ni kweli vimefunika hoja ya zile pesa za walala hoi ambazo Pinda alizichukua na kuzifungia Serikalini kabla ya uchaguzi 2010? Hebu tuanze kufuatilia hayo mabilioni yaliyochangwa na walalahoi wakitegemea mavuno makubwa angalau mitaji irejeshwe.
     
  2. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama ulipanda ndugu imekula kwako hiyo ndo nitoleee
     
Loading...