Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DECI sasa basi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mhache, Apr 19, 2009.

  1. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2009
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Serikali imeifunga DECI rasmi. Kwa maana hiyo shughuli za kupanda na kuvuna zimesitishwa. Pia Serikali imezifunga account zote za DECI, DECI haina uwezo wa kuchukua au kuweka fedha kwenye account zilizokuwa za DECI. Dhamana zote zimechukuliwa na serikali, kwa hiyo serikali inawakati mgumu wa kutafuta kumbukumbu zote za wanachama waliokuwa DECI ili kutafuta jinsi ya kuwalipa.
     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    wametangaza katika taarifa ya habari ??
     
  3. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2009
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndio wametangaza kwenye taarifa ya habari ya Channel saa moja jioni hii.
     
  4. Kaduguda

    Kaduguda JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2009
    Joined: Aug 1, 2008
    Messages: 586
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 60
    Mambo hayooooo!!!! Ee Mungu wasaidie wahanga wa DECI ili walao wapate chochote kilichosalia. Walao mbegu zao basi. Sasa serikali imefunga account zipi, maana tumesikia hapa kwamba account za DECI nyingi zilikuwa za watu binafsi hapo inakuwaje?
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Yaa waziri wa fedha ametangaza rasmi serikali inachukua dhamana ya account hizo...waliopanda haijulikani watapewa mbegu zao lini.
     
Loading...