Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DECI ni zaidi ya MAFISADI

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lizzy, Jun 7, 2009.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2009
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Dada yangu amepoteza zaidi ya laki nane kupitia DECI ila haijaniuma kufikia ya huyu bibi maskini......_mamadeci.jpg (image)Eti kauza ndizi zake jamani visenti akawapa hawa mafisadi sasa ona kabaki kapa.Inasikitisha sana kuona mtu kama huyu kajitahidi kujipatia riziki then mwisho wa siku ana baki kama vile hakuhangaika.[​IMG]
     
  2. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2009
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    nadhani DECI ni vyema iangaliwe kwa mapana zaidi. asilimia 15 ya pesa zilizokusanywa ziripotiwa kupelekwa TRA kama kodi. Je, ni kwanini wanachama wa DECI hawazungumzii kuwa serikali ina pesa zao ambazo ''si halali'' kutokana na taarifa za BoT? Serikali ndio pekee wnye uwezo wa kuhakikisha viongozi wa DECI wanarudisha chochote kilichopo, sasa ni vyema wanachama wa DECI wakaibana zaidi serikali, ambayo ina asilimia 15 ya pesa zao.
     
  3. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 755
    Trophy Points: 280
    Pole sana LilSun, ila ni kuwa hawakuwa wanalazimisha!
    Pili ni wajibu wetu sote katika jamii kulindana na kutokuwa bize katika mambo yetu binafsi, DECI iko siku nyingi sana kila aina ya watu walishiriki na inapotokea kamba inakatikia pembamba kawaida kuna maumivu

    Wakati unalia DECI mbaya kuna watu wamevuna mamilioni sijui kama watakuelewa sentensi yako--swala zima ni kama gambling

    kuna watu wamejenga nyumba , wakati kuna huyo analia, huoni kama kuna haja ya kulitazama hili swala in 3D kuliko kulalia upande mmoja??

    personally si-support DECI lakini inatakiwa kuwe na haja ya kuangalia ni nini kifanyike kuwaokoa hawa walioumizwa, DECI zipo kila siku kiaina ila hatupigi kelele!

    ushauri wangu ni wawe wanaunda vyama vitakavyokubalika kisheria, viwe imara na endelevu hata vizazi vya hao members ili LOOP inapokatika asilie mtu

    kwa kifupi DECI ni LOOP isiyoisha! wanaofaidika ni wale wa mwanzoni!
     
  4. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    sasa kwa nini walipokuwa wanavuna hawakulalamika?
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2009
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Najua kuwa kuna walio faidika nayo tena sana 2.....na hata waliopoteza wengine wana uwezo wakutafuta na kupata tena!Illa kuna mtu ukimwona inabidi roho ikuume ndugu!
     
  6. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 755
    Trophy Points: 280

    Sure wanaongia mkenge kama huo, serikali inabidi iwalinde na kuzuia mambo haya mapema sana usikute kuna Polisi walikuwa wanaweka pesa DECI!!!!
     
Loading...