Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DECI DECI wazuiwa kukusanya mamilioni ya watz

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by NgomaNzito, Feb 15, 2009.

  1. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kuna tetesi kuwa ile Kampuni ya DECI (T) ltd imenyimwa kibali na Central Bank (BOT) cha kuanzisha Scheme nyingine inayoitwa Elimika Scheme inayohitaji mwanachama kutoa Sh milion tano upate sh. Milion 12.5 ndani ya wiki 22.
    Tetesi hizi zinadai pia Deci inaweza kuingizwa kwenye adminstration na central bank very soon baada ya kuonekana mabosi wake wanafuja fedha za wanachama kwenye scheme yao ya TRF ambapo mwanachama anapaswa atoe kati ya sh laki mbili apate laki tano. Kwa mwenye taarifa zaidi amwage hapa tuwajadili kwa watz wengi wamewekeza kwenye huu mfuko......
     
  2. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Hii thread inaweza kuwa mwendelezo wa thread kama hii siku za hivi karibuni.Basically DECI is a PYRAMID SCHEME na nitashangaa kama Benki Kuu itawaruhusu wasajiliwe, maana hakuna uzalishaji mali pale ni ujanja ujanja.
    Na njia rahisi kwa scheme kama hii kufa kabisa ni wanachama wote wadai fedha zao kwa mkupuo.
    Wanachama wanaweza kudai fedha zao kama hivi sasa ambapo kuna tetesi za ubadhirifu na ufujaji wa pesa za wanachama.
    Schemes za aina hii zimekuwepo siku nyingi na hazina mwisho mzuri-watu wanaishia kulia.
     
  3. bm21

    bm21 JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 774
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mbona sijaifahamu scheme hii inaonekana ni poa kwa wajasiliamali kama ipo sustainable. Lakini sijaelewa unato milion 5 unapata milion 12 ndani ya 22 weeks. Wao wanawekeza wapi kuweza kuzalisha pesa ya kumlipa mteja pesa zote hizo. Inaonyesha wanakulipa riba 30% kwa mwezi, hata treasury bills hazina interest yaaina hiyo. Wanapaswa kuchunguzwa ili kujua machanics ya biashara yao.
     
  4. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kibali wlichonacho DECI ni kwa mwanachama kupanda si zaidi ya Sh laki mbili kwa mwanachama lakini wao wanawashurutisha wanachama wapande zaidi ya fedha hiyo na hapo ndio kilio kitakapotokea kwa wanachama wadanganyika

    Habari ndio hiyo.....
     
  5. M

    MKUDE WA MGETA Member

    #5
    Feb 16, 2009
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nionavyo deci ifutwe tu maana endapo watu wakidai kwa mkupuo watapelekwa mahakamani wale bwana
     
  6. b

    babygirl Member

    #6
    Feb 16, 2009
    Joined: Dec 5, 2008
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mh inatisha maana mimi nawafaham baadhi ya watu ambao wamejiunga na hiyo kampuni na wanasema wanavuna pesa ila mimi niliogopa kujiunga maana security yake siijui
     
  7. T

    Tofty JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2009
    Joined: Nov 6, 2008
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kusema ukweli mtu hawezi kuanzisha kitu kama hiki kama yeye hatajiriki nacho kwa hio kama watu ambao wamewekeza na wanasema kuwa wanavuna basi mabosi wa hio DECI watakuwa wavuna zaidi yao!
     
  8. Ngonalugali

    Ngonalugali JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2009
    Joined: Jan 12, 2008
    Messages: 658
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kuna habari kamii juu ya umri wa DECI Tz?
    Maana hicho kitu nimekisikia kwa mara ya kwanza wiki iliyopita pale nilipojiwa na mtu akiniambia kuna habari njema Tz (DECI) panda kidogo vuna kingi.

    Tuambieni wana umri gani tangu waanze biashara?
     
  9. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Mnakumbuka miaka ya 90 kulikuwa na SPA (Self Pregressive Association)?
     
  10. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Hata mwaka jana au mwaka juzi kulikuwa na scheme kama hiyo ikiitwa WOMEN EMPOWERMENT ambayo iliwahusisha wanawake vigogo wengi[ Mmoja wao ndio sasa mwenyekiti wa mkoa UWT DSM] mwisho wa yote ikabidi wafikshane kwa Tibaigana!! Hizi pyramid schemes hutumika kuwadhulumu masikini kwahiyo wananchi lazima waelimishwe against this type of fraud.
     
  11. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2009
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hakuna kitu hapa, mimi niliwastukia hawa jamaa toka mwanzo, WIZI MTUPU! Kama unamjua mtu amewekeza mwambie akaondoe pesa zake haraka kabla jamaa hawajaishia na kulala mbele!
     
  12. K

    Kokolo JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2009
    Joined: Mar 20, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45

    Hii ni sawa na PONZI SCHEME,ndugu Madolff (USA) Investors, anaanzisha kampuni anapata pesa nyingi toka kwa Investors wa Kwanza na kutengeneza mahesabu ya uwongo, Investors wa kwanza wanapata faida kubwa, wanaingia investors wa Pili, na watatu, pesa zinazotolewa na Investors wa tatu anawalipa investors wa Pili, wa tatu analipwa na wanne, mwisho zinafika 50billion usd, zote ninapotea kwa sababu ya financial crisis.

    Watch out hii ni kama ponzi scheme.

    "Ponzi" Schemes
    http://www.nytimes.com/2008/12/12/business/12scheme.html?_r=2&partner=rss&emc=rss
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Feb 17, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,095
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  14. Zero

    Zero JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 301
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Duh! This sounds like a deal to me. Ila kwa hali hii ya global credit crunch, hao jamaa wasije kuingia mitini na fedha za watu. Watu wawe makini kidogo. Hasa wale wenye kipato kidogo kama changu.
     
  15. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sasa Ngabu hapa tukueleweje? kuwa huyu dada kaibiwa na DECI anawaza fweza zake zilivyokwenda au hebu tufafanulie
     
  16. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #16
    Feb 17, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    hawa deci deci jamani vyanzo vyao vya mapato ni nini?naomba waeleze ili wateja wajue na wawe na uhakika na fedha na riba zao.
     
  17. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hivi hakuna jukwaa la uchumi?? naikubali hii thread ina taarifa muhimu ila in wrong varanda...
     
  18. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #18
    Feb 17, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    hawa deci deci jamani vyanzo vyao vya mapato ni nini?naomba waeleze ili wateja wajue na wawe na uhakika na fedha na riba zao.
     
  19. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #19
    Feb 17, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Naona bado kidogo watu waanze kulia. Nakumbuka ile hadithi ya nyani na wanunuzi wa nyani! Sasa wameshaanza kuadimika sasa
     
  20. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2009
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Thread nyingine ina mengi zaidi ya DECI. Link hii hapa BONYEZA

    Moderators mnaweza ziunganisha?
     
Loading...