Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Decent girls wananinyima furaha, drama girls whr r u?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MKATA KIU, Sep 13, 2012.

  1. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Msaada wadau, inshort mi kijana (me) niko mid 20”s ndo nimeanza safari ya maisha ya kujitegemea few years ago

    Nimeshakuw kwenye mahusiano mara nyingi but hayafiki mbali na mimi mara nyingi ndo mzinguaji as hatu coupe haao girls, wanakuwa too decent to me ambayo wananiboa, my dream girl ni drama girl ambaye mchangamfu exposed ambaye hata marriage ikifika pagumu sio ishu kuivunja, as najua huyo ndo tutawezana kwenye ndoa as nimekulia maisha yaisha ya drama, you cant imagine nimeshagoma sana shule, wazaz vikao kibao ndo shule naenda japokuwa matokeo yakitoka naenda sawa na wasongo as shule nilizosoma zinanilinda , nimesharuka sana ukuta na kuparty hadi DJ anazima mziki, kuna kipindi niligundua password ya credit card ya b mkubwa nikawa daily shangwe hapo nipo form 2 ( yaani full of drama)

    Turudi kwenye topic Kila nikimpenda mdada hata kama namjua ni drama girl unakuta anachange na kuwa decent na kuanza kufosi kunicontrol ili tufike harusi stage wakati mi na decent girls hatuendan as mambo yangu nayajua mwenyewe even when I approach them for fun unakuta wanakolea, youn cant imagine wa mwisho tumeachana juzi baada ya kumgundua ni decent sana na ni bikra nikahisi huyu anifai na nafsi ikanisuta kufanya nae chochote as I am not a good boy although I look decent kwa kuangalia family I come from, kaajira na ka Toyota mapema after varsity,, kanafanya decent girls waone tunaendana kujenga maisha but at the end hata nikijarib kubadilika nashindwa ku coupe na decent lifestyle ya kukaa ndani tu as I need to have fun while my girls are not used to that…

    Wakuu ushauri kwenye hili mdogo wenu nazidi kupotea au niko sawa kwenye searching yangu ya drama girl ? ambaye atleast nimuogope maana najua nikirudi asubuh na yeye anarudi asubuh kesho yake au vurugu lake si mchezo ili anibadilishe life style yangu,, sio mtu ambaye nimekosa mimi but yeye analia tu na kuniomba msamaha yeye wakati mimi ndo mkosaji nakuwa bored
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Si kila mtu kaumbiwa kuwa na ndoa

    Kula maisha, ubaba au kuwa mme ni wito tu kama upadre.

    Au bado una kihoro cha kujitegemea?

    N.B: Ukishindwa kabisa mjaribu Wema (joking)
     
  3. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    LOL. haya tafuta hao 'drama' girls, sie tuachie hao waliofundwa na wenye tabia zuri tuwaoe.
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Mwaya endelea kutafuta drama gal as it is ur heart's desire. Nimekupenda ulipokataa kumbikiri dada wa watu, and l can tell u have enough decency kiasi kwamba hutaki kuwahurt decent gals.

    Utasettle baadaye, kwa muda live ur life to the fullest with no regrets later. Continue searching for miss drama queen, kwa ushauri zaidi check na Erotica, lara 1 na nani yule aliyepigwa ban l think ni Natalie
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Boflo njoo uweke ile sredi yako ya madhara ya bangi za kuvutia chooni.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Hapa JF ndiyo penyewe kuna drama gals utakimbia mwenyewe..........eti Kaunga mourodheshee angalau kumi nitakulinda!
     
  7. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    this ain't a joke mjaribu huyu bidada,utafurahi na bwana mr drama boy
     
  8. Brown ad

    Brown ad JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 346
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Kumbeee mpo wengi loh! Yaan kuna kijana mtaani kwetu ana tabia kama zako ila huu ni mwaka wa pili sasa kampata huyo unaemuita drama girl loh! Ni vitimbi balaa lakin maisha yanaendelea wenyewe!
     
  9. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    give me her number am descent enough to remove her virginity n get married to her please
     
  10. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,431
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahahaa., hakyanani naonekana chizi hapa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    unataka ndoa...hahahah hakuna ndoa na drama gals bali mikataba
     
  12. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    ahahaha n'dai like mkuu
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hapo red pamehusu sana

    Nadhani ana mawenge ya ujana bado
    Analipizia alivyokuwa anabanwa banwa home

    Mshale ukigonga 35 akili itakaa mahali pake

    Nina shosti mdogo kwa umri kwangu ila alikuwa mcharuko mcharuko sana
    Clubs hapa mjini alikuwa kama member hivi, from Thursday hadi Jpili
    Tulikuwa tunagombana sana, maana najaribu kumwelekeza hivi yeye anafanya vile
    Anakuja kwa ofisi na mitatuu (removable) basi vurugu tupu

    Jamani, kaolewa na kapata mtoto sasa ni mtu mwingine tofauti kabisa
    Nadhani umri pia una nafasi yake.

     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,739
    Likes Received: 4,597
    Trophy Points: 280
    Kama una kipaji hiki cha kushusha mistari hivi ni kwa nini unaziacha pesa za Bongo Star search!? Unafaa sana kwenye ubongo wa Fleva.
     
  15. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Tudadavulie na wewe ya ujana wako ile kuanzia 10 mpaka 25
     
  16. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni vyema MKATA KIU..endelea kuwatafuta hao drama girls ili ukate kiu vizuri.
    Umri bado unaruhusu ukikuwa utaacha.
     
  17. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    dada Kaunga umesahau pia kumtaja DaJane, yule wa rob--- m--ya
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,737
    Trophy Points: 280
    Hahaha..kijana kijana..drama queens never get married! u jus fear commitment ila ndo ujana huo, ukikua utabadilika..for now tafuta kujijenga mwenyewe na sio kwa hela za mama. Then when ur mind has matured enough u can go ahead an look for a life patrner!
    Beware of hurting them ladies in the excuse of looking for a drama gal!
     
  19. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Kuna jane000, goldenmpoolee na wengine wako half damatic half decent hao siwataji. LOL
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #20
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Kaka home nimeshaondoka toka 2010, najitegemea kwa kila kitu as I have a job ambayo ni dream ya vijana wengi wa kitanzania, inshort nishaanza kujipanga mwenyewe kwa kila kitu, I have a budget to have fun, budget for basic needs and budget for maendeleo as kipato sio kibaya sana na najitahid kwa hilo na ndo sabab ya kupata decent girls as I know what I am doing, lakin tatizo nawachoka mapema as nakuwa bored as hatuna common interest
     
Loading...