Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

December here we come!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mkonowapaka, Nov 16, 2011.

  1. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa wale wenzangu na mie ambao hatukua tunaweka akiba tangu january inakulaje kwetuuu!! maana ukisema kamshahara hako ka december kanako wahi kama nini ndo ukamaliziea kwa bata zote za december..utaliaje January!!

    ........... ukute kwa bahati nzuri na kodi nayo imeishia december..hehee
     

    Attached Files:

Loading...