Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Death of President Laurent Kabila DRC

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Nickbob, Jun 9, 2011.

  1. N

    Nickbob Member

    #1
    Jun 9, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    utawala wa nchi yetu ni sawa na kifo cha laurent kabila former president of DRC?
    kwani, mlinzi mkuu wa kabila ndio alie muua! nasi kinga yetu kuu (kiongozi) ndio inatumaliza amini, usiamini.
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Mkuu naona umeanza na hasira kidogo.Karibu.
     
  3. N

    Nickbob Member

    #3
    Jun 9, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    we ngoja nikae! ulikuwa haujui baba? linatulipua mkuu wangu linalotakiwa kutulinda!
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,050
    Trophy Points: 280
    Nimeona aljazeera leo inatisha sana hadi leo hawajuii kwa nini Kabila aliuawa na nani alitoa pesa kufanikisha na lengo lao nini hasa.....kuna jamaa mmoja ametajwa alikuwa karibu na msemaji mkuu wa kabila na upande jeshi na serikali.....hadi leo anashikiliwa gerezani...wako kama 22 hivi wanapata mateso makali sana sana wameweza kupata camera na kujirekodi maisha yao kila siku jamani hapana...kama kweli hawana ushahidi wangewaachia tu huru ule ni unyama kabisa........inasikitisha sana!!!
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  6. N

    Nonda JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,825
    Likes Received: 1,147
    Trophy Points: 280
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    Ndo hodi, karibuuu.:A S-rose:
     
  8. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,050
    Trophy Points: 280
    Nonda heshima mbele ....doc muhimu sana hii...nitaomba waandishi mahiri na wachambuzi wajaribu sana kudadavua ukweli wa kifo cha kabisa kutoka source zao na wao!!!nimeipenda sana hii...
     
  9. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    mwee hiyo ndio hodi au umekosea njia?
     
Loading...