Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Death of Bin Laden

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by ARV, May 1, 2012.

  1. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Kesho usiku saa tatu discovery channel wataonesha jinsi makomandoo wa kimarekani walivyoingia nyumbani kwa Osama na kumuua.
    Wadau nadhani ni vizuri kuicheki hii kitu.
     
  2. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Asante sana mkuu kwa taarifa hii. I am very interested! Waiting eagerly for the program.
     
  3. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,852
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Nilishawahi kuiona hiyo video!Ni usanii mtupu uliojaa proraganda za wamarekani!Hamna la maana yeyote kwenye movie hiyo ni wizi mtupu!!
     
  4. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
  5. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,025
    Likes Received: 872
    Trophy Points: 280
    secrets of Seal Team Vi
     
  6. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mbona osama ajafa. au unamahani nini ?
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    saa tatu ya nchi gani?
     
  8. G

    Greard Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe yuko wapi? Wake zake wenyewe wanadhibisha kifo chake afu wewe unapinga. Mie sielewi akili za watu wengine.... akhrrrr
     
  9. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Saa tatu usiku ya bongo.

     
  10. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Dah kumbe haina maana kuiangalia, lakini mi nataka kuona pale wanapomzika baharini na walivyoingia chumbani kwake, kwani hawaoneshi vipande vya real picture mkuu?

     
  11. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    hiyo ni ya siku nyingi kidgo-may be wanairudia-
    KITU CHA KUWAPONGEZA NI KWAMBA WALIFANIKIWA MISSION YAO
     
  12. Benzoic

    Benzoic JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 412
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Lini wataonyesha ya Balali??? SITAKOSA
     
  13. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Marekani ameidanganya dunia kwa mambo mengi. Kwanza alitudanganya amefika kwenye mwezi wakati hakuna ukweli, na wafanyakazi wa NASA walikataa kuwa hawajafika na hatimaye wakauawa. Osama naye anatumiwa kutudanganya. Osama 2006 alikuwa anaumwa figo, na alikuwa anatembea na mashine ya kuchuja damu, baadaye ikajulikana kuwa amefariki dunia. Ila America anajitahidi kuipumbaza dunia kwa mengi tu.
     
  14. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Wakudanganye ww ili wapate manufaa gani mkuu. Wale jamaa wako mbali hilo inabidi ukubali. MZUNGU HANYWI MBEGE mzee.
     
  15. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    hongera wewe na mzungu wako. Utaamini wewe ni weak mpaka kufa kwako.
     
  16. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,685
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    Inaumiza sana, watu tunakwepa vijiwe vya kahawa na kashata na kuja hapa jf na kukutana na watu aina yako tuliowakimbia huko!
     
  17. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #17
    May 8, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,685
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    ofisa mstaafu wa Seal Team VI alisema hivi: 80% ya mafunzo ya hao jamaa ni 'mind training' 20% ni physical training ikijumuisha kuvunja matofali kwa vichwa na mbao za saipulasi kama 'makomandoo wa uwanja wa taifa' Train your mind mwana jf na utakuwa 'super human'
     
  18. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #18
    May 9, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
Loading...