Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dear WEWE........

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by M'Jr, Oct 1, 2012.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Dear Wewe,

    Yapata wiki ya tatu sasa nakuona ukiwa unatokea upande wa kaskazini wa pale ninapokuona kila siku asubuhi. Najua huenda hunijui lakini mie nakufahamu vyema kwani katika kipindi cha wiki tatu hizi nimefanya homework ya haja kiasi cha kujua mpaka nyumba uliyohamia. Labda nikukumbushe tu kama utanikumbuka, mi ni yule kijana niliyekusalimia siku ile ulipodondosha pochi yako baada ya kusukumwa na yule muuza matunda aliyekuwa na toroli pale kituoni, ingawa wakati najiandaa kuanzisha mazungumzo likatokea lile gari jeusi lenye namba za stk na ukapanda na kuondoka huku mi nikizuiliwa kuingia ingawa gari lilikuwa tupu.

    Natumaini sasa umeweza kunikumbuka japo kidogo, najua utakuwa unajiuliza maneno meengi haya ninayoandika yana lengo gani, ntajaribu kupunguza maneno ili isiwe kama tuko kwenye mkutano wa siasa kule katani kwetu maana wale wanasiasa hupiga maneno mengi na dakika tano za mwisho ndipo husema lengo lao kubwa la kuwa kwenye mkutano ule. Basi mi nitaenda moja kwa moja kwenye dhumuni kuu ya waraka huu.

    Baada ya kukuona siku ya kwanza na nakumbuka tulipanda wote daladala kuelekea mjini, moyo wangu ulihisi kupata ganzi. Sio kwakuwa we u mrembo sana, bali ni hali isiyoweza kuelezeka ya nguvu kali ya uvutano toka kwako ingawa nina shaka kama nguvu hii itakuja kuwa inatoka kwa pande zote mbili. Hata hivyo kwa kipindi chote hiki nimejaribu kufanya homework yangu ili kuweza kukufahamu nikisaidiwa na FBI ya kichwa changu, na LPD ya miguu yangu, CIA ya macho yangu na KGB ya masikio yangu. Pia nikapata msaada mkubwa wa Reuters na CNN ya karatasi na kalamu zangu ili kufanikisha mchakato mzima huu. Mchakato huu umefanikisha kujua mahali unapoishi, pale unapofanyia kazi, siku gani unazokwenda kazini na siku za mapumziko na hata kumjua yule rafiki yako ambaye nimekuja kugundua kuwa ni secretary wa pale kazini kwenu (yule mwenye maneno meeengi kama radio iliyowekwa betri mpya)

    Jambo lililonopa moyo na mshawasha wa kuendelea na mpango wangu ni kutoona hata siku moja binadamu wa jinsia ya kiume akiingia ama kutoka pale nyumbani kwako. Hii ni kwa msaada wa CCTV kali za yule mama wa gengeni pale pembeni yenu, fundi viatu wa pale mwembeni pamoja yule dogo mjukuu wa mama mwenye nyumba wako ambao either nimelazimika kuwa mteja wa bidhaa zao au kulazimika kufadhili baadhi ya mahitaji yao ili kufanikisha kazi yao ya kuku-cctv na mimi kupata habari zote bila chenga.

    Sasa hili ndilo langu ninalotaka kulileta kwako...........................................

    Dont miss episode 2
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Unajua kuandika sana aisee
     
  3. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    dah... Ndefu sana acha kwanza nikapate lunch...
     
  4. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    napenda mtu akijieleza kwa kirefu namna hii!
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    amesemaje.......?
     
  6. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Unapenda hadithi snowhite ?...ngoja nikuitie Kaizer akuhadithie....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    niitie tu pacha
    mi napenda maelezo bwana sijui ni hii HKL hii yani napenda kidume kijieleze sio haya mambo ya mtu unatuma sms nzuuri af kidume kijibu 'ok' yani huwa natamani mtu aone navofura kwa hasira!mi nimejieleeeza mwenye we cha kunijib mwenzio 'noted' ndo nini!hebu niitie Kaizer anipe maelezo naweza nikampa remedials leo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Hahahahaaa kumbe nikijitahidi kuendelea naweza kuwa karibu na wewe eeeh! snowhite........Lol!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    Dear Wewe,

    Yapata wiki ya tatu sasa nakuona ukiwa unatokea upande wa kaskazini wa pale ninapokuona kila siku asubuhi. Najua huenda hunijui lakini mie nakufahamu vyema kwani katika kipindi cha wiki tatu hizi nimefanya homework ya haja kiasi cha kujua mpaka nyumba uliyohamia. Labda nikukumbushe tu kama utanikumbuka, mi ni yule kijana niliyekusalimia siku ile ulipodondosha pochi yako baada ya kusukumwa na yule muuza matunda aliyekuwa na toroli pale kituoni, ingawa wakati najiandaa kuanzisha mazungumzo likatokea lile gari jeusi lenye namba za stk na ukapanda na kuondoka huku mi nikizuiliwa kuingia ingawa gari lilikuwa tupu.

    Natumaini sasa umeweza kunikumbuka japo kidogo, najua utakuwa unajiuliza maneno meengi haya ninayoandika yana lengo gani, ntajaribu kupunguza maneno ili isiwe kama tuko kwenye mkutano wa siasa kule katani kwetu maana wale wanasiasa hupiga maneno mengi na dakika tano za mwisho ndipo husema lengo lao kubwa la kuwa kwenye mkutano ule. Basi mi nitaenda moja kwa moja kwenye dhumuni kuu ya waraka huu.

    Baada ya kukuona siku ya kwanza na nakumbuka tulipanda wote daladala kuelekea mjini, moyo wangu ulihisi kupata ganzi. Sio kwakuwa we u mrembo sana, bali ni hali isiyoweza kuelezeka ya nguvu kali ya uvutano toka kwako ingawa nina shaka kama nguvu hii itakuja kuwa inatoka kwa pande zote mbili. Hata hivyo kwa kipindi chote hiki nimejaribu kufanya homework yangu ili kuweza kukufahamu nikisaidiwa na FBI ya kichwa changu, na LPD ya miguu yangu, CIA ya macho yangu na KGB ya masikio yangu. Pia nikapata msaada mkubwa wa Reuters na CNN ya karatasi na kalamu zangu ili kufanikisha mchakato mzima huu. Mchakato huu umefanikisha kujua mahali unapoishi, pale unapofanyia kazi, siku gani unazokwenda kazini na siku za mapumziko na hata kumjua yule rafiki yako ambaye nimekuja kugundua kuwa ni secretary wa pale kazini kwenu (yule mwenye maneno meeengi kama radio iliyowekwa betri mpya)

    Jambo lililonopa moyo na mshawasha wa kuendelea na mpango wangu ni kutoona hata siku moja binadamu wa jinsia ya kiume akiingia ama kutoka pale nyumbani kwako. Hii ni kwa msaada wa CCTV kali za yule mama wa gengeni pale pembeni yenu, fundi viatu wa pale mwembeni pamoja yule dogo mjukuu wa mama mwenye nyumba wako ambao either nimelazimika kuwa mteja wa bidhaa zao au kulazimika kufadhili baadhi ya mahitaji yao ili kufanikisha kazi yao ya kuku-cctv na mimi kupata habari zote bila chenga.

    Sasa hili ndilo langu ninalotaka kulileta kwako......................... ..................
    ahhahahhhahahhahahhaahh
     
  10. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    hapo mi nisahauliwe!ahahhahahahah jipinde jipinde !af mi nakuwa nasoma neno baada ya neno!:A S 39:
     
  11. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    thanks
     
  12. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ndio matatizo yenu wazee wa ngwine..sie wazee wa PCM..no story, formulae tu ..maisha yanasogea...
     
  13. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    si bora hiyo mtani utakuta eti mtu anataka kushukuru anaandika 'thx'
     
  14. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    sijui labda nijifunze sasa lakini mi siwezi majibu mafupi i see!yani ni maelezo kwa kwenda mbele!hata hisia nazifungukiaga kwa maneno mengi i see!habari ya 'I :A S-heart-2: U' hapana kwa kweli shurti lazima nijimwage uwanda wa moyo!shem wako kashazoea manake na ye ni mzee wa PCM,ilikuwa kazi kweli kweli!
     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,395
    Trophy Points: 280
    Nasubiri episode 2, nimeipenda
     
  16. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    ok...!
     
  17. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    ahahhaahhhahhahha naona unanichimba tu hapa niongee haya!ungesema 'k' ndo ungesikia raha enh?
     
  18. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye "k" inabidi nifunguke .una maana hii hii inayotufanya tusilale ama ingine?
     
  19. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #19
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    ahahahahhahhahhah mtani utajibeba mwaka huu!we si unataka kwa kifupi kifupi!
     
  20. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #20
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,364
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaaaaa! Si umface huyo dada umueleze live bila chenga????
     
Loading...