Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dear Sir/Madame, Please find my Application Cover letter, CV and Academic Certificat

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ehud, Feb 7, 2011.

  1. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Spika wa Bunge Mh. Anna Makinda

    Na Mwandishi Wetu

    Spika wa Bunge, Anna Makinda na Waziri wa Nchi Ofisi ya Waziri Mkuu, Uratibu, Sera na Bunge, William Lukuvi wamewaonya wabunge kuhusu mavazi na kujiheshimu.

    Makinda alisema kuwa katika bunge analoliongoza ni marufuku wanawake kujipodoa kupita kiasi na kuvaa sketi fupi (vimini) wakati Lukuvi alionya vikuku na kuwataka wanaume kufunga zipu za suruali.

    Kwa mujibu wa chanzo chetu, Makinda na Lukuvi waliyasema hayo Jumanne iliyopita kwenye Semina ya Wabunge iliyochukua siku 10 na kumalizika Alhamisi iliyopita.


    “Ni kanuni za kawaida kuhusu uvaaji. Unajua siyo heshima mwanamke kuvaa sketi iliyo chini ya magoti, kwa hiyo Makinda alikuwa anasisitiza,” kilisema chanzo chetu.

    Chanzo hicho kiliendelea: “Kuhusu vipodozi, Makinda ametaka hizi ‘makeup’ zisizidi, wabunge wajitofautishe na wahudumu. Wasijipodoe mpaka rangi ibadilike.”

    Kuhusu kauli ya Lukuvi, chanzo chetu kilisema: “Lukuvi ndiye alikuwa mwenyekiti wa semina, siku hiyo aliwaambia kwamba kuvaa vikuku (cheni za miguuni) ni kuwakwaza wanaume.

    “Akasema wanaume wawe wanafunga zipu, siyo kukurupuka na kuingia viwanja vya bunge hawajafunga zipu mpaka ‘mambo ya ndani’ yanaonekana.

    “Mkazo ulitolewa pia kwenye vikao vya bunge. Watu wanaweza kuvaa wanavyotaka kwenye mambo yao binafsi lakini bungeni na kwenye mikutano inayokutanisha nchi lazima wafuate kanuni.”

    WABUNGE WAAMBIWA WAFUNGE ZIPU - Global Publishers
     
  2. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Yetu macho!!!
     
  3. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    huwa nashindwa kuelewa utaratibu wa mavazi bungeni na hasa kwa wabunge wnawake. najua ipo mitindo mingi na wanawake wanaipenda lkini nadhani ni jambo zuri mbunge kujitofautisha na mcheza shoo
     
  4. c

    carefree JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 263
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Wamesahau kuwaonya wanaorembue kupita kiasi wakiona kamera zinawaelekea
     
  5. dorin

    dorin Senior Member

    #5
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 29, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Your dressing stayle says a lot about you!! Hivi hata wabunge wanavaa vichicken! Job true true.
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    mmmmmh!
     
Loading...