Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dear heartbreaker

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by super thinker, Jul 9, 2012.

  1. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unaposimama mbele ya msichana na kumtamkia kwamba wampenda, ukijua kwamba neno hilo lina impact kwenye feelings na saikoloji ya mhusika, ukiwa na "uhakika" kwamba unamchezea na utamuacha mwenye maumivu makali siku moja, maumivu ambayo either yaishe au yasiishe milele, ukitambua ya kwamba yeye moyoni mwake amekupa nafasi asilimia mia, mnaekeana miahadi kibao ya kimaisha,kumbe mwenzake kichwani uko kivingine kabisa.............why dont you stop from very early na kujikita kihisia kwa mwenzi wako unayejua utamuumiza!?!?!

    Kwangu mimi kuwa heartbroken ni better sana kuliko a breaker, ila kuna watu wana maumivu sana from being heartbroken, poleni sana na the best healer ni kulet it GO
    Woe to u heart breaker, their crial is on ur tail
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mmmmh, umepatwa na nini?
    Mbona maneno makali sana?
    Bishanga uko wapi nataka nibreak ur soft bones
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,326
    Likes Received: 3,127
    Trophy Points: 280
    baeleze baeleze baelezeeee
     
  4. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Si kitu Kongosho, ni baadhi ya wakaka na wadada wananiumiza sana wanavyospend the rest of their tender and young life na maumivu moyoni, with no more lovelife enjoyment!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Pole umepatwa na nini mwenzetu?
     
  6. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Si kitu @chauro, ni baadhi ya wakaka na wadada wananiumiza sana wanavyospend the rest of their tender and young life na maumivu ya kutendwa moyoni na watu waliowapenda, with no more lovelife enjoyment!!
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    pooole ....
    mimi huko nishatoka....
     
  8. N

    Neylu JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Jamani huu uzi umenigusa sana... Unajipa ma hope mpaka unawaza utakavyotokelezea na shela na huyo mume wako.. mmh kumbe yeye hana mapngo na wewe zaidi anakuona POYOYO.. Inauma saaaana..
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,278
    Trophy Points: 280
    Pole saaaaaana
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Umehamia wapi siku hizi? Mwenzio nod kwanza natal kujenga kibanda
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    maisha bwana, unavunja baadhi ya mioyo nao wanavunja wako, it's both ways!

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Duuh....hivi feelings ni nini?!
     
  13. i

    issabela Senior Member

    #13
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umenigusa am heart broken girl yapata miez minne sasa, am trying to let it go bt nashindwa he is still in ma mind
     
  14. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #14
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole sala issabela, leting it GO is the best best best medicine, that was an experience to pass through for a better you in the future. Stay strong and remember, a broken and mended heart is the strongest. Blessings, Let it GO Sis....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. i

    issabela Senior Member

    #15
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bt how natamani anitoke kichwan bt nashindwa
     
  16. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #16
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kwa sababu bado unampa nafasi katika maisha yako, kaa chini ujiulize hali hiyo itaendelea milele??kwani ni wewe mwenyewe uliye wahi kuumizwa??asilimia kubwa wameweza kulet GO why not YOU?!?!release ur psychology na uamue sasa kulet GO
    Anza sasa kujishughulisha na mambo yako ya kimaendeleo, na daima uwaze it is the best thing kuishi bila mtu asiyekupa nafasi katika moyo wake, n ever thank GOD kwa kukufunulia jambo hilo mapema, kwani labda jambo hilo lingekupata tayari kwenye ndoa probably na watoto tayari, maumivu ya hapo yangekufanya chizi
    Believe me everything happens for a gud reason and give ur self time, yawezekana ni mapema bado but use the ways hav told you to get rid of it afast as pocbo
     
  17. i

    issabela Senior Member

    #17
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks nitajitahidi kum delete in ma mind coz i cant change wat happened
     
  18. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #18
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo ni hatua muhimu katika healing issabela, kujua kwamba huwezi badili wat orede happened, u r orede a winner, ni muda tuu,move on and be strong
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. i

    issabela Senior Member

    #19
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poa poa thanks alot
     
  20. mito

    mito JF-Expert Member

    #20
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Namkumbukaga mwalimu wangu A-level alikuwa akiona nimekaa kimawazo mawazo ananiambie ......(anataja jina langu) when you find something difficult for you, just forget about it!
     
Loading...