Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dear FaizaFoxy: Ukijibu hili nahamia CCM

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Albedo, Oct 18, 2011.

  1. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwako Bibiye FaizaFoxy

    Siku za karibuni nimekuwa nikifuatilia kwa karibu sana siasa za CCM kwenye Field na hapa Jamvini. CCM ina makamanda wa Field wakiongozwa na Nape na siku hizi Lusinde, wamezunguka Nchi Nzima wakutueleza kwamba ROSTAM ni GAMBA lisilotakiwa CCM yaani Kuwako kwake ndani ya CCM kunaipotezea CCM Mvuto kwa Wananchi ( Magamba mengine siyazungumzii kwa sababu yamekataa kutii sauti zenu).

    Makamanda wengine wa CCM wako JF hawa ni Pamoja na Wewe FF, Kishongo, MS, Rejao, Ritz, Mwita25(ambaye ameongoka na kuikana CCM) hapa JF.

    Nafahamau misimamo ya Baadhi ya wanasiasa wa CCM hapa JF kuhusu Magamba mfano inafahamika kwamba Kishongo yeye haamini kwamba Rostam ni Gamba na tangu Rostam alipoamua kujivua Gamba na yeye amepunguza sana kuchangia ( Inaonekana Kishongo anaumizwa na Siasa za Makundi zilizoko CCM)

    Naomba kujua Msimamo wako kuhusu ROSTAM, Je Unakubaliana na Akina Nape kwamba ROSTAM ni Mwizi, GAMBA lisilotakiwa ndani ya CCM, anyway

    Unaamini kwamba ROSTAM ni GAMBA? Nataka Kufahamu Msimamo wako

    Andaa kadi yangu endapo utajibu Maswali yangu vizuri niko Tayari Kuvua Gwanda Nivae GAMBA

    Wako Albedo
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,493
    Trophy Points: 280
    Hujampatia mfumo wa kujibu yaani; ajieleze au iwe ni YES-NO answer? Mimi naomba ajieleze! Naona leo anaingia shift ya asubuhi, bado hajafika na wale magamba walioingia shift ya usiku ndio wanakabidhi ripoti
     
  3. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Yuko Huru
     
  4. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    ccm na magamba ni sawa na mgonjwa na uji
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,493
    Trophy Points: 280
    Athubutu kama ataweza!
     
  6. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Si ungetumia email yake kama mjadala ni wako na yeye kwani huyo ff ana umuhim gani hapa jf.
     
  7. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    me naomba niongezee ameshampa nape line ya tigo ili bro wake apate udiwani huko kijijini kwao?.
     
  8. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Anzisha Thread nyingine umuulize Mkuu
     
  9. facebook

    facebook Senior Member

    #9
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    FF, Kishongo, MS, Rejao na Ritz.
    Hawa watu nawakubali sana. Wanawapelekesha sana watu hapa JF!
    Big up guyz
     
  10. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,003
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    Subiri badala ya kadi utaambulia matusi hata kama si kwake wale magamba wengine
     
  11. Beautiful Lady

    Beautiful Lady Senior Member

    #11
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ajibu hapa hapa ili na wengine tujue mtazamo wake.
     
  12. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Atakuja tu kwa sasa yuko kule kwenye Thread ya Zitto. Sioni Ubaya wana Jamvi wakijua Msimamo wake Kuhusu Gamba Rostam
     
  13. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mfanyabiashara yeyote hatakiwi kuwa kiongozi wa CCM au serikali yake.
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,151
    Likes Received: 5,352
    Trophy Points: 280
    wanawapelekesha wapi?
     
  15. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,729
    Likes Received: 1,852
    Trophy Points: 280
    Unamuuliza Gamba kuhusu ubaya wa Gamba!!!???
    Kesi ya Nyani,
    hakimu Ngedere
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Nani kakwambia Ritz ni CCM? unashangaza
     
  17. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Umemuuliza kilaza swali zito sana na itamchukua muda sana kujibu .Maana watu hapa wanadhani RA alijiondoa kwa kelele za Nape na yeye akasema siasa a maji taka alikuwa na maana JK anamzunguka kwenye malipo ya dowans ndiyo source ya yey kujiondoa naMkulo anaju siri yote .Nape hajafanikiwa kumvua mtu Gamba .Haya wacha tungojee FF aje na majibu kama si upupu
     
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Na nyie Pro-CDM JF Mkijibu hili swali naamia CDM..

    Kwa nini mnataka Padre Slaa, awe rais wa Tanzania?
     
  19. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,130
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Albedo
    Una maana kwamba kwa jibu lolote atakalotoa FF wewe unavaa gamba? au kuna jibu unalolitegemea kuwa zuri kwako ili uvae/usivae gamba? naona kama kuna utata hapo kidogo.

    Mfano haya yakiwa majibu ya FF, jee utavaa gamba?

    <
    Naomba kujua Msimamo wako kuhusu ROSTAM, Je Unakubaliana na Akina Nape kwamba ROSTAM ni Mwizi (NO), GAMBA lisilotakiwa ndani ya CCM, anyway

    Unaamini kwamba ROSTAM ni GAMBA? (NO) Nataka Kufahamu Msimamo wako >

    Maana hayo pia yanaweza kuwa ni majibu kwa swali lako!
     
  20. k

    kingtuma Member

    #20
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kinachokusumbua ritz ni huo upadre? Wenzio tunataka fikra pevu za kizalendo sio za kuchekacheka na kuhongwa suti
     
Loading...